എറണാകുളം പോകുന്ന ട്രെയിനിൽ യുവതിയെ ബലാ.ൽസം.ഗം ചെയ്ത യുവാവിനോട് യുവതി ചെയ്തു കണ്ടോ!

ഓഫീസിൽനിന്ന് ഇറങ്ങി അയാൾ നേരെ പോയത് ഷോപ്പിലേക്ക് ആയിരുന്നു മദ്യത്തിനും ഭക്ഷണത്തിനും ഓർഡർ ചെയ്തതും ആയാൽ ഒരു സിഗരറ്റ് തീകൊളുത്തിയും നാട് ഞായറാഴ്ച അവധിയാണ് എന്ന് കുറിച്ച് ലേറ്റ് ആയാലും കുഴപ്പമില്ല വളരെ സമയത്തിന് ശേഷം അവിടെ നിന്നിറങ്ങുമ്പോൾ സമയം രാത്രി 11 മണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു ഓട്ടോ പിടിച്ച് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ എത്തുമ്പോൾ പോകേണ്ട ട്രെയിൻ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ കിടക്കുന്നു എന്ന് അനൗൺസ്മെന്റ് കേട്ടു അയാൾ ഓടി ടിക്കറ്റ് കൗണ്ടറിൽ ചെന്നു ഒരു പൈസ കൊടുത്തിട്ട് വാങ്ങിയാൽ ട്രെയിൻ കിടക്കുന്ന പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്ക് എത്തിയ ആളൊഴിഞ്ഞ ഒരു കമ്പാർട്ട്മെന്റിലേക്ക് കയറിയും.

   
"

അഞ്ചോ ആറോ പേരെയുള്ളൂ അതിൽ മൂന്നു മണിക്കൂർ സമയമെടുക്കും തന്റെ സാം താമസസ്ഥലത്തേക്ക് എത്തുവാൻ അയാൾ സീറ്റിൽ ഇരുന്നു മദ്യത്തിന്റെ ലഹരിയിൽ അയാൾക്ക് എപ്പോഴും കണ്ണടഞ്ഞു പോയി ഇടയ്ക്ക് കണ്ണ് തുറന്നു വാച്ചിലേക്ക് നോക്കിയും ഒരു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു യാത്ര തുടങ്ങിയിട്ട് വിൻഡോയുടെ ഷട്ടർ തുറന്നു അയാൾ പുറത്തേക്ക് നോക്കിയും കാട്ടിലൂടെ ട്രെയിൻ പായുകയാണ് കമ്പാർട്ട്മെന്റ് പൂർണ്ണമായും കാലിയായി അയാൾ എഴുന്നേറ്റിട്ട് ഓയിലിലേക്ക് പോയി .

തിരിച്ചുവരുമ്പോഴാണ് അയാളുടെ കണ്ണുകൾ അവളിൽ പതിഞ്ഞതും സീറ്റിൽ ചാരി പുറത്തേക്ക് നോക്കി ചിന്താവിഷ്ടയായി ഇരിക്കുന്ന അവളെയും സാരിയും ആണ് വേഷം ആകെ അലങ്കോലമായി മാറി നടക്കുന്ന എണ്ണമയമില്ലാത്ത മുടികൾ അയാൾ വീണ്ടും അവളെ നോക്കിയും കടഞ്ഞെടുത്ത ശരീരം ആരും കണ്ടാൽ കൊതിച്ചു പോകുന്ന രൂപ ഭംഗിയും അയാളിലെ പുരുഷൻ ഉണർന്നു അയാൾ ചുറ്റും നോക്കിയും കമ്പാർട്ട്മെന്റിൽ ആയാലും അവളും മാത്രമേ ഉള്ളൂ ട്രെയിൻ പാഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു .

അയാളുടെ ശ്രദ്ധ തിരിക്കാൻ വേണ്ടി അയാൾ ഒന്ന് ചുമച്ചു ശബ്ദം കേട്ടതും അവൾ ഒന്നും തിരിഞ്ഞുനോക്കിയും അവളുടെ മുഖത്ത് പരിഭ്രമം അയാൾ ശ്രദ്ധിച്ചു എവിടെപ്പോകുന്നു അയാൾ ചോദിച്ചു അറിയില്ല അവൾ പറഞ്ഞു ആഹാരം അത് കൊള്ളാലോ അതും പറഞ്ഞു ആയാൽ അവളോട് ചേർന്നിരുന്നു എന്തെങ്കിലും ജോലി ഉണ്ടോ നിനക്ക് അയാൾ ചോദിച്ചു എവിടെ അത്ര നല്ല ജോലിയും ഒന്നുമല്ല സാർ ആവശ്യക്കാർക്ക് ശരീരം വിറ്റ് ജീവിക്കുന്നവൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.