ആദ്യരാത്രിയിൽ പെണ്ണിന്റെ കരച്ചിൽ കേട്ട് വാതിൽ തുറന്ന വീട്ടുകാർ ഞെട്ടിപ്പോയി!

ആദ്യരാത്രിയിൽ ഭാര്യയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും പാല് ഗ്ലാസ് വാങ്ങുമ്പോൾ ആണ് കഥകിൽ ആരോ മുട്ടിയുന്നത് നാശം പിടിക്കാൻ ആയിട്ട് ഈ സമയത്ത് ആരാ എന്റെ പുന്നാര അളിയൻ ആകും അങ്ങേർക്ക് ഈ 38 ആം വയസ്സിൽ എങ്കിലും എനിക്കൊരു പെണ്ണ് കിട്ടിയത് സഹിക്കുന്നുണ്ട് ആവില്ല എന്റെ ആദ്യരാത്രി കുരിപ്പുകൾ എന്ന് പറഞ്ഞുവിട്ടത് ആകും വേണ്ട തുറക്കണ്ട മോൾ ഇങ്ങോട്ട് വന്ന പോയി തുറന്ന് ഭാര്യയുടെ കിളി നാദം മനസ്സിലെ മാനത്തോടെ പാൽ ക്ലാസ് മേശയിൽ വച്ചിട്ട് പോയി കഥകൾ തുടർന്നു .

   
"

കല്യാണത്തിന് കിട്ടിയ ഗിഫ്റ്റുകൾ എല്ലാം താങ്ങി പിടിച്ചുകൊണ്ട് അമ്മയും പെങ്ങമ്മാരും അളിയനും കുരുപ്പുകളും എല്ലാം കൂടിയും ഒരു പടം തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു വാതിലിനു പുറത്തു എന്താ അമ്മേ ഇതെല്ലാം ആയിട്ട് ഇതെല്ലാം നീ അകത്തോട്ട് വയ്ക്കു മോനെ ഈ പിള്ളേരെ ഓടി നടന്ന് ഇതെല്ലാം വലിച്ചെടുക്കുന്നു നിന്റെ പെങ്ങളുടെ മുറിയിലേക്ക് വയ്ക്കാൻ ഞാൻ പറഞ്ഞത് അപ്പോൾ നിന്റെ അളിയന് പറഞ്ഞ മോളുടെ കൂട്ടുകാരികൾ കൊടുത്ത ഗിഫ്റ്റുകളെല്ലാം കാണും ചിലപ്പോൾ രാത്രി തന്നെ നോക്കണം എന്ന് .

തോന്നിയാലോ അതുകൊണ്ട് നിന്റെ മുറിയിൽ തന്നെ വയ്ക്കാം എന്ന് അങ്ങനെ എല്ലാവരും കൂടി മുറിയിൽ കയറി ഗിഫ്റ്റ് എല്ലാം വെച്ചിട്ട് ഇറങ്ങാൻ നേരം പെങ്ങളുടെ ഇളയ കുരിപ്പ് ചാടി ബെഡിൽ കയറിയിട്ട് ഇന്ന് മാമന്റെ കൂടെ ഉറങ്ങണം പോലും അല്ലാത്തപ്പോൾ മാമന്റെ കൂടെ ഉറങ്ങാൻ വിളിച്ചാൽ നീ പോടാ മാമാ എന്ന് പറയുന്നവനാണ് അത് എങ്ങനെ അളിയന്റെ വിത്ത് അല്ലേ പെങ്ങൾ ഒരുവിധം അവനെ പൊക്കിയെടുത്ത് പോയി അണ്ണാ നോക്കിയേയും വാതിൽ അടച്ച് ബെഡിൽ ഇരിക്കാൻ നേരം ഗിഫ്റ്റുകളുടെ ഇടയിലേക്ക് അവൾ പറഞ്ഞു ഒരു ബ്രൗൺ എൻ വിരിപ്പ് ആയിരുന്നു അത് നാളെ നോക്കാം.

മോളെ ഇങ്ങോട്ട് വന്നേ അണ്ണാ പോയി നോക്കണം വീണ്ടും കിളി നാദം ഞാൻ പോയി അത് എടുത്ത് ഇപ്പോൾ തന്നെ പൊട്ടിക്കണം എന്നുള്ള ഭാഗത്തോടുകൂടി അവളെ നോക്കി പൊട്ടിച്ചുനോക്ക് അണ്ണൻ വീണ്ടും കിളിനാദം മനസ്സിൽ പൊട്ടിച്ചു അതിൽ മടക്കി വെച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു പേപ്പർ പുറത്തെടുത്തും അപ്പോഴേക്കും അവൾ അടുത്തോട്ട് വന്നു ആ പേപ്പർ നിവർത്തി നോക്കി വായിക്കാൻ തുടങ്ങി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.