മക്കളായി പെണ്ണുങ്ങൾ മാത്രമുള്ള വീട്ടിൽ നിന്നും കല്യാണം കഴിച്ച യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്!

കല്യാണം ഉറപ്പിച്ചതിനു ശേഷം പെണ്ണുമായുള്ള ആദ്യത്തെ കൊഞ്ചൽ പുരോഗമിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് ഒരാളെ പരിചയപ്പെടുത്താം എന്നു പറഞ്ഞ ഫോൺ ആർക്കോ കൈമാറിയത് ഹലോ അളിയാ ഒരു കിളി നാദം അളിയാം എന്നുള്ള വിളി കേട്ട് ഞാൻ ഒന്ന് അമ്പരന്നു വീട്ടിലെ രണ്ട് പെൺപിള്ളേർ ആണ് അവർക്ക് ആത്മാക്കൾ ഇല്ലാത്തതിനാൽ സകല ഉത്തരവാദിത്വവും എന്റെ തലയിൽ ആകും എന്നതാണ് അമ്മാവൻ ഈ കല്യാണത്തിന് എതിർക്കാൻ കാരണം എന്റെ താല്പര്യം മനസ്സിലാക്കി അച്ഛൻ സമ്മതിക്കുകയായിരുന്നു പിന്നെ ആരായി അളിയൻ അവളെ ഏതെങ്കിലും ശ്രീ ശബ്ദം ഉള്ള കസിൻ ആയിരിക്കും ഞാൻ ഊഹിച്ചും.

   
"

അളിയൻ ഞെട്ടണ്ട ഞാൻ അശ്വതിയും അച്ചു എന്ന് വിളിക്കും നിങ്ങൾ കെട്ടാൻ പോകുന്ന അനുപമയുടെ അനിയത്തിയും എന്നെ ചിന്തയിൽ നിന്ന് ഉണർത്തിക്കൊണ്ട് അച്ചു തുടർന്ന് പെണ്ണ് കാണൽ ചടങ്ങീം ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് വരാൻ പറ്റാത്തതിനാൽ നേരിട്ട് പരിചയപ്പെടുവാൻ സാധിച്ചില്ല സാരമില്ല നമുക്ക് ഇനിയും കാണാമല്ലോ പിന്നെ ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞേക്കാം ചേട്ടാ എന്ന് വിളിക്കാൻ എന്നെ കൊണ്ടൊന്നും പറ്റുകയില്ല ഞാൻ അളിയാ എന്നാണ് വിളിക്കുകയുള്ളൂ ഇങ്ങോട്ടും അങ്ങനെ മതിയേയും മനസ്സിലായോ ചേച്ചിയെ പോലെ അല്ല അവൾ ഭീകരനാണെന്ന് അന്ന് തന്നെ എനിക്ക് മനസ്സിലായി ചേച്ചിയെ കമന്റ് അടിച്ച പയൻസിന്റെ.

മൂക്കിന്റെ പാലം തകർത്തത് പോലുള്ള അളിയന്റെ പല വീര സാഹസ കഥകളും പിന്നീടുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഫോൺ വിളികൾ സബ്ജക്ട് ആയി കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ലീവ് തീർന്ന ഗൾഫിൽ എത്തിയപ്പോഴാണ് ഭാര്യ ഗർഭിണിയായ വിവരം അറിഞ്ഞതും ആദ്യത്തെ പ്രസവം അവരുടെ വീട്ടിൽ നടത്തണമെന്നും അവരുടെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും നിർബന്ധമുണ്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ ഏഴാം മാസം അവളെ അങ്ങോട്ടേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി ചെക്കപ്പിനും മറ്റും പോകുവാനായി എന്റെ കാറും അവരുടെ വീട്ടിൽ കൊണ്ടുവിപ്പിച്ചു നമ്മുടെ കൊച്ചളിയനും ബിട്ടക്കും കഴിഞ്ഞ് വെറുതെ നടക്കുമ്പോൾ ലൈസൻസ് എടുത്തുവെങ്കിലും.

അവളുടെ കയ്യിലിരിപ്പ് അറിയുന്നതുകൊണ്ട് അമ്മായിയപ്പൻ വണ്ടിയിൽ തൊടാൻ സമ്മതിക്കില്ലായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് പുറത്ത് ഡ്രൈവറെ വിളിച്ചായിരുന്നു ഹോസ്പിറ്റലിൽ മറ്റും പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നത് പെട്ടെന്ന് അത്യാവശ്യ വന്നാൽ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോകാനും ഒക്കെ വേറെ ആണ് ഇല്ലാത്ത അവസ്ഥയ്ക്ക് ഞാൻ അവിടെ ഉണ്ടാകേണ്ടത് അത്യാവശ്യമായതിനാൽ അനുപമയുടെ പ്രസവത്തിന് ഡോക്ടർ പറഞ്ഞ രീതിക്ക് ഒരാഴ്ച മുമ്പ് എത്തും വിധം ഞാൻ ലീവിന് അപേക്ഷിച്ച് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.