വീട്ടിൽ പണിക്കു വന്ന ഭർത്താവ് മരിച്ച പെണ്ണിനോട് ഈ മുതലാളി ചെയ്തതു കണ്ടോ!

കെട്ടിയോൻ ചത്തു മണ്ണടിഞ്ഞിട്ട് കൊല്ലം രണ്ടായിരടിയും ഇനിയും ആരെ കാണിക്കാനാണ് നിന്റെ ശീലാവതി മനയിൽ അവൻ ചത്തു മണ്ണടിയുമ്പോൾ നിനക്കോ നിന്റെ തളർന്നു കിടക്കുന്ന കുഞ്ഞിനവും ജീവിക്കാൻ ഒന്നും ഉണ്ടാക്കിയിട്ട് ഒന്നുമില്ലല്ലോ ഇപ്പോൾ രണ്ടോ മൂന്നോ വീട്ടിൽ അടുക്കള പോയാൽ എന്ത് കിട്ടും എന്നും എനിക്കറിയാം വീട്ടിൽ നിന്ന് മാറി ടൗണിലോ മറ്റോ പോയി വല്ല ജോലിയും ചെയ്യാം എന്ന് വച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ ഈ പറക്കും മുത്താത്ത പെൺകൊച്ചിനെ വിട്ടു പോകാനും പറ്റില്ല അതൊക്കെ അറിയാവുന്നതുകൊണ്ട് ഒന്ന് സഹായിക്കാം എന്ന് വച്ചപ്പോൾ പെണ്ണിനെ തലക്കാനം നിന്റെ ഈ തൊലി വെളുപ്പ് കണ്ടിട്ട് ഒന്നുമല്ല .

   
"

എങ്ങനെയെങ്കിലും ജീവിച്ച പൊക്കോട്ടെ എന്ന് വിചാരിച്ചിട്ടാണ് വീട്ടിൽ ജോലിക്ക് വന്നുകൊള്ളാൻ പറഞ്ഞത് ഇനി എങ്ങനെ ജീവിക്കാം എന്ന് വച്ച് താടി നിന്റെ അഹങ്കാരം വീട്ടിൽ കയറി വന്ന ഗിരിയുടെ സംസാരവും മറ്റും അവളെ ദേശം വരുത്തുന്നുണ്ടെങ്കിൽ വന്ന ദേഷ്യം ഉള്ളിൽ അടുക്കി ഗിരി ഇപ്പോ എന്റെ കെട്ട്യോൻ പോയി എന്ന് വെച്ച് എന്റെ ജീവിതത്തിൽ അത്ര ശുഷ്കാന്തി കാണിക്കാനായി ഇനി വരരുത് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ജീവിച്ചു പൊക്കോട്ടെ പാവങ്ങളാണ് നിങ്ങൾ ഉള്ളവരുടെ മുന്നിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് ജീവിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് എന്നറിയാം എനിക്ക് ജീവിക്കണം വളർന്നുവരുന്ന ഒരു കുഞ്ഞു ജീവിതം അവൾക്കു വേണ്ടിയാണ് നാളെ അവള് വലുതാവുന്നത് കണ്ടവന്റെ കൂടെ അഴിഞ്ഞാടിയും.

നടക്കുന്നവന്റെയും മകളായിട്ട് എന്നൊരു മോഹം ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടും ഗിരി ഇപ്പോൾ തൊഴുക്കയുടെയും അവന്റെ മുൻപിൽ യാചന പോലും ഓരോ വാക്കും പറയുമ്പോൾ കണ്ണുകൾ അബദ്ധത്തിൽ പോലും നിറയാതിരിക്കാൻ അവൾ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അതുതന്നെയായിരുന്നു ഗിരിയും ശ്രദ്ധിച്ചത് എത്രയൊക്കെ പറയുമ്പോഴും അപേക്ഷിക്കുമ്പോഴും അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറയാത്തത് അവനെയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുകയും ഏതൊരു പെണ്ണും ഈ അവസ്ഥയിൽ കരഞ്ഞു പോകും പക്ഷേ ഇവൾ മോളെ രേവതി .

ഞാൻ പറഞ്ഞല്ലോ എനിക്ക് മുൻപിൽ നീ ശീലാ അവധി സമയമുണ്ടായെന്ന് നിന്നെപ്പോലെ കുറെ എണ്ണത്തിനെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഞാൻ അവർക്കൊക്കെ ജീവിക്കാനുള്ള വക ഉണ്ടാക്കി കൊടുത്തിട്ടുമുണ്ട് ആർക്കും ഭേദമില്ലാത്ത ഒരു കാര്യം ഇപ്പോൾ നിനക്കും മടി കൂടാതെ ആ മടി ഒന്ന് എന്റെ മുൻപിൽ അഴിച്ചാൽ ആ മുടി കുത്തി നിറയെ കാശുമായി നിനക്ക് പോകാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.