കണ്ണിനടിയിലെ കറുപ്പ് മാഞ്ഞുപോകും മുഖം വെളുക്കും ഈ വിറ്റാമിന് കഴിച്ചാൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കണ്ണിനുചുറ്റും കറുപ്പ് നിറമായിട്ട് ഒരുപാട് ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് ടീനേജ് പ്രായത്തിലുള്ള പെൺകുട്ടികൾക്കും ആൺകുട്ടികൾക്കും ഒക്കെ ഒന്നാമത് പഠനത്തിന്റെയും ജോലിയുടെയും ഒക്കെ ഒരു സ്ട്രെസ്സ് കൂടിയും അവരുടെ ഉറക്കം മതത്തിനെ കൂടി കാരണമാകുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് കൊണ്ടായിരിക്കാം ഈ കാറുപ്പ് നിറം കൂടുതലായിട്ട് കണ്ടുവരുന്നത് നമ്മുടെ കണ്ണിനു ചുറ്റും ഈ കറുപ്പ് നിറം കാണുന്നതും.

   
"

ഒത്തിരി വന്നു കഴിയുമ്പോൾ ഇതിനുള്ള കാരണം പ്രതിവിധികളുമാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് ഈ കറുപ്പ് നിറം എന്നു പറയുന്നത് നോർമലിയും എല്ലാവർക്കും കണ്ണിന് ചുറ്റും കുറച്ച് കറുപ്പ് നിറം ആയിട്ടും കാണാറുണ്ട് എന്നാൽ അത് വളരെ എവിടുണ്ടായിട്ടും വരുന്ന കാരണങ്ങൾ ഏറ്റവും പ്രധാനം ഈ ഇൻസുലിയൻ ഉറപ്പ് കുറവ് തന്നെയാണ് നമ്മൾ മൊബൈൽ ഫോൺ നോക്കി രാത്രി വൈകുവോളം ഇരിക്കുകയും രാവിലെ ഉറക്കം ശരിയാകാതെ നേരത്തെ തന്നെ എഴുന്നേറ്റു പോകേണ്ടവരാണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു 7മണിക്കൂർ എങ്കിലും ഉറക്കം കിട്ടാതെ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഈ കണ്ണിനു ചുറ്റും കറുപ്പ് നിറം ആയിട്ട് തുടങ്ങാൻ ഒരു സാധ്യതയുണ്ട് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ മറ്റുതല ആൻഡ് സൈറ്റി ഡിസോഡറും ഡിപ്രഷനും കൂടെയുണ്ടെങ്കിൽ ഉറക്കം ഒഴിയുന്നത് വളരെ വലിയ ഫാക്ടറായി സ്റ്റാറ്റസ് ഇന്ക്രീസ് ചെയ്യുകയും.

ഇതിന്റെ ഓക്സിഡന്റ് നിമിത്തം നമ്മുടെ സ്കിന്നിനും ഹയറിനും ഒക്കെ അതിന്റേതായിട്ടുള്ള ദോശയും അനുഭവിക്കേണ്ടിവരും ചെയ്യുന്നതെന്ത് രണ്ടാമത്തെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം നോട്രീഷൻ എഫിഷ്യൻസി ആണ് പലപ്പോഴും അയേൺ ഡെഫിനിറ്റി കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്ന അനീമിയ വൈറ്റമിൻ വൈറ്റ് തുടങ്ങിയ സപ്ലിമെന്റ് അഭിവാദവും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.