ശരീരത്തിലെ നീര് മാറി ശരീരം ഷേപ്പ് ആകണോ?? ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരപ്രകൃതം പൊതുവേ നമുക്ക് അറിയാം എന്നാലും പല സാഹചര്യങ്ങളിലും നമുക്ക് ഒരു കൺഫ്യൂഷൻസ് വരും ഇത് ശരിയായിട്ടും കറക്ട് ആണോ കാരണം നമ്മുടെ സ്കിൻ ഒക്കെ എപ്പോഴും ഭൂരിഭാഗം ആളുകളുടെ സ്കിന്നൊക്കെ വളരെ നീറ്റ് ആയിട്ട് ഒരേ രീതിയിലെ നമ്മൾ ഇപ്പോൾ മനസ്സിലാക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ റബ്ബറൈസ് റോഡ് എന്ന് പറയില്ലേ.

   
"

അതുപോലെ തന്നെ നല്ല ഒരേപോലെ നല്ല ലെവലിലാണ് സ്കിന്നിനേയും കണ്ടിഷൻ കിടക്കുന്നത് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതൊരു ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഓപ്ഷൻ ആണ് പക്ഷേ ജല ശരീരപ്രകൃതിയനുസരിച്ച് നമുക്ക് റബറൈസ്ഡ് അല്ലാതെ നമ്മൾ ഉള്ള നോർമൽ രീതിയിലെ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ലെവലും കാര്യങ്ങളും ഒന്നുമില്ലാതെ ടാർ ചെയ്തു കഴിയുമ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് കൊണ്ടും കുഴിയായിട്ട് പൊങ്ങിനിന്നും അങ്ങനെയുള്ള ഒരു രീതി വിവരത്തില് അതേപോലെതന്നെ.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ വശത്തും എല്ലാം മുഖത്ത് അങ്ങനെയൊന്നും എല്ലാം നമ്മുടെ വയറിന്റെ ഭാഗത്ത് ഏരിയ ബട്ടക്സിന്റെ ഏരിയ ഈ ഭാഗങ്ങളിലൊക്കെ ഇങ്ങനെയും തടിച്ചും കുഴിയായിട്ടും ഒക്കെയായിട്ട് കിടക്കുന്ന വണ്ണം വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് നമ്മുടെ സല്ലി ലൈറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഈ സെ പറയുന്നത് അത് പെട്ടെന്ന് ക്ലിയർ ആകുന്ന ഒരു കാര്യമെല്ലാം ഇതിന് പല പല കാരണങ്ങളുമുണ്ട് .

അത് ഈ വീഡിയോ കാണുമ്പോൾ നമ്മൾ ജസ്റ്റ് മതി നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത് ശരിയാണോ നമ്മുടെ ഒക്കെ ഓക്കെയാണ് ഫോർ എക്സാമ്പിൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ 165 സെന്റീമീറ്റർ ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരാൾക്ക് ആ നൂറ് അങ്ങ് മൈനസ് ഇത് കളയാം 65 കിലോ 65 ആണ് ആ ശരീരം താങ്ങുന്ന ഒരു വെയിറ്റ് എന്നു പറയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.