ഈ 5 പഴങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഷുഗറിനെ അലിയിച്ചു കളയും ഉറപ്പ്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പ്രമേഹം വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് പിന്നെ ബ്ലഡ് പ്രഷറും ഹൈപ്പർ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ പ്രശ്നങ്ങളും തൈറോയിഡ് ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും സിറ്റിയും വെയിറ്റ് കൂടുന്ന കാര്യങ്ങൾ ജീവിതശൈലി രോഗമുള്ള ഒരാളെയും ജീവിതശൈലി മാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്യാതെ മരുന്നുകളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണം ശ്രദ്ധിക്കാതെ മരുന്നുകളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ഡാമേജ് കൂടും .

   
"

അത്ര നല്ല കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് എടുക്കുന്നത് മുട്ട കഴിച്ചാൽ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രത്യേകിച്ച് മുട്ടയുടെ മഞ്ഞ മൂന്നുനേരം കഞ്ഞി കുടിച്ചാൽ അതുമതി ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാകുവാൻ അല്ലാതെ മുട്ടയും ഇറച്ചിയും മീനും കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് എല്ലാം കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ലൈഫ് ഡിസീസ ഏറ്റവും കോമൺ ആയിട്ട് നമ്മുടെ എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലും ഉണ്ട് എന്നാൽ കേരളത്തിൽ കുറച്ച് കൂടുതലാണ് കാരണം എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈലിൽ ഒന്നു പറയുന്നത് ജീവിതശൈലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രശ്നങ്ങളാണ് .

അതിലെ പ്രമേഹം വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള കാര്യമാണ് പിന്നെ ബ്ലഡ് പ്രഷര ഹൈപ്പർടെൻഷൻ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രശ്നങ്ങളും ബുദ്ധിമുട്ടും വെരിക്കോസ് പ്രശ്നങ്ങളും തൈറോയ്ഡ് ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും അപ്പോൾ ലിസ്റ്റ് എടുത്തു നോക്കുമ്പോഴേക്കും കുറെ പ്രശ്നങ്ങളും നമ്മുടെ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിൽ വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് വരുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും കാര്യങ്ങൾ കോമൺ ആണെന്ന് സ്റ്റേജ് ചെയ്തു പോയപ്പോഴാണ്.

അതിന്റെ കാര്യങ്ങൾ എന്താണെന്ന് മനസ്സിലായത് ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന സ്ഥലമാണ് കേരളം കാരണം സർവേയിൽ തന്നെ പലർക്കും അറിയാം ഒരു വ്യക്തി എന്ന് വെച്ചാൽ ഒരു സ്റ്റേറ്റിലെ 100 150 രൂപയാണ് ഒരു മാസം മരുന്നു വേണ്ടി ചെലവാക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് കേരളത്തെയും 2005 രൂപയാണ് ഒരാള് ഒരു മാസം മരുന്നിനു വേണ്ടി ചെലവാക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.