വെള്ളത്തിൽ ഒഴുകിവന്ന നായയെ എടുത്തു വളർത്തിയ മനുഷ്യന് സംഭവിച്ചത്

രാവിലെ ജോലിക്ക് പോകാനുള്ള തിരക്കിനിടയിൽ ഒരു മരണവാർത്ത അയാളെ തേടിയെത്തിയത് മരിച്ചത് തന്റെ ആരുമല്ലെങ്കിൽ കൂടിയും വെള്ളത്തിന് മുങ്ങിത്താഴുന്ന വിശ്വാസത്തിനായി പിടഞ്ഞ പോലെ ഒരു അവസ്ഥയാണ് ആ വാർത്ത കേട്ടപ്പോൾ അവന് അനുഭവപ്പെട്ടത് കഴുത്തിൽ കുരുക്കിട്ടിരിക്കുന്ന കോളർ വലിച്ച് ഊരി കളഞ്ഞു ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്ന് ഒരു കുപ്പി വെള്ളം എടുത്തു കുടിച്ചിട്ട് പോലും ശ്വാസം നിശ്വാസങ്ങൾ സാധാരണഗതിയിൽ എത്താൻ അല്പം സമയം എടുത്തു വും അവസാനമായി ഒന്ന് കാണണം അവൻ ഉറപ്പിച്ചു സമയം ഒട്ടും നഷ്ടപ്പെടുത്താതെ ഓഫീസിൽ ലീവ് വിളിച്ചുപറഞ്ഞ അവൻ നാട്ടിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടു 3 മണിക്കൂർ .

   
"

നീണ്ട ഡ്രൈവിംഗ് ഒടുവിൽ വീട്ടിലെത്തി അവൻ കാർ പാർക്ക് ചെയ്തു പറയാതെ വന്നതാണെന്ന് പറഞ്ഞ അമ്മയുടെ പരിഭവത്തിൽ മറുപടിയൊന്നും പറഞ്ഞില്ല പറഞ്ഞാലും ഒരു കള്ളുകുടിയന്റെയും മരണത്തിനും ലീവെടുത്ത് വരാൻ മാത്രം തനിക്ക് അയാളുമായുള്ള ബന്ധം എന്തെന്ന് ഓർത്ത് അവർ അത്ഭുതപ്പെട്ടേക്കാം ആരോടും ഒന്നും ഉരിയാടാ അവൻ മരണവീട്ടിലോട്ട് നടന്നു ദൂരെ നിന്നും നേരിട്ടു വിരിച്ച ദാസന്മാരുടെ നാട്ടുകാരുടെ പാമ്പ് ദാസിന്റെ വീട് അവൻ കണ്ടു പുലർച്ചയും പെയ്ത മഴയിൽ ചെറുകിട്ടി കിടക്കുന്ന വഴിയും താണ്ടിയും അവൻ അങ്ങോട്ടേക്ക് എത്തി വിരലിൽ എണ്ണാൻ മാത്രം ആളുകൾ അവിടെ കൂടിയിരിക്കുന്നു.

മുറ്റത്ത് നിരത്തി ഇട്ടിരിക്കുന്ന നീലകസേരകൾ ആളൊഴിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന തവിട്ടു നിറമുള്ള ദാസൻ മാമന്റെ നായ മാത്രം ഒരു കസേരയ്ക്കിടയിൽ ഇടംപിടിച്ചുകിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ഒന്നര വർഷമായി അയാളെ എപ്പോൾ കണ്ടാലും കൂടെ വാലുപോലെ ഈ നായയും ഉണ്ടായിരുന്നു അയാൾക്ക് ആകെയുള്ള ബന്ധു അത് മാത്രമാണെന്ന് മിണ്ടാപ്രാണിയുടെ മുഖത്ത് മുഖത്ത് കണ്ടപ്പോൾ അവനു തോന്നി അയാളുടെ കള്ളുകുടിയും ബഹളവും.

മൂലം ഗത്യന്തം മൂലം അവിടെ വിട്ടുപോയ ഭാര്യയും മകനും മരണവാർത്ത കേട്ടപ്പോഴാണ് അവിടെ എത്തിയിട്ടുള്ളത് എങ്കിൽ കൂടിയും ഇവരുടെയും മുഖത്ത് നിർവഹിക്കരുത് മാത്രം ആണ് ഉണ്ടായിരുന്നത് ഇത്രയും നാൾ അനുഭവിച്ച പീഡനങ്ങൾക്കും നാണക്കേടിനും ഒരു അറബി എന്ന ആശ്വാസം അവരുടെ ഉള്ളിൽ ഉണ്ടായിരിക്കണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.