15 കിലോ വരെ ഒരു മാസം കൊണ്ട് കുറയ്ക്കണോ?? ഡോക്ടർ പറയുന്നു

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് ഒരിക്കൽ കൂടി എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം എന്താണ് ഒബിസിറ്റിയും അതവം അമിതവണ്ണം എന്താണ് അമിതവണ്ണം ശരീരത്തിൽ കുഴപ്പം നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ ബാധിക്കും വിധം വർദ്ധിക്കുന്ന കണ്ടീഷനാണ് അമിതവണ്ണം പണ്ടൊക്കെ അമിതവണ്ണം മധ്യവയസ്കല്ലിലാണ് കണ്ടിരുന്നത് പക്ഷേ ഇന്ന് കുട്ടികളിലും ചെറുപ്പക്കാരിലും ഒക്കെ ഈ കണ്ടീഷൻ ഒരുപാട് കാണുന്നുണ്ട് ഇതിനു പുറമേ തന്നെ ചിലർക്ക് പാരമ്പര്യം കൊണ്ട് ചില മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ടുവരാം ചില അസുഖങ്ങൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് വണ്ണം വയ്ക്കാം അതുപോലെതന്നെ ചിലർ ക്രിസ്തു കാരണവും വയ്ക്കുന്നതായി കാണാം.

   
"

ഇനിയും അഹമ്മദ് മരണം കൊണ്ടും എന്തൊക്കെ കോംപ്ലിക്കേഷൻ ഉണ്ടാകും എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ഇതിനോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരം വെയിറ്റ് കൂടുമ്പോൾ നമ്മുടെ സന്ധ്യകൾക്ക് നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം താങ്ങാതെ പറ്റാതെ സന്ധിവാതവും സന്ധിവേദനയും ഒക്കെ കാണും അതോടൊപ്പം തന്നെ നമുക്ക് സ്റ്റോക്ക് ഉണ്ടാകാനുള്ള ചാൻസ് ഹൃദ്രോഗത്തിനു ഉണ്ടാകാനുള്ള ചാൻസ് കൂടുന്നു വെരിക്കോസ് വെയിൻ ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് ഇനി നമുക്ക് അമിതവണ്ണം എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യാം എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ഇന്ന് ക്ലിനിക്കിൽ ഒരുപാട് പേര് വരുന്നുണ്ട് 15 കിലോ ഒരു മാസം കൊണ്ട് എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം.

ഡോക്ടർ എന്നൊക്കെ ചോദിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്കറിയാം ഇത് നമ്മൾ ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം കൊണ്ട് വിചാരിച്ചാൽ നടക്കുന്ന ഒരു പ്രോസസ്സ് അല്ല കൃത്യമായി വേണം നമുക്ക് ഇന്ന് ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാം എന്താണ് ഒബൈ സിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ അമിതവണ്ണം ഇന്ന് ശരീരത്തിലെ കൊഴുപ്പ് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ ബാധിക്കും വിധം വർദ്ധിക്കുന്ന കണ്ടീഷനാണ് അമിതവണ്ണം എന്ന് പറയുന്നത് പണ്ടൊക്കെ മദ്യമാണ് കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടിരുന്നത് .

പക്ഷേ ഇന്ന് കുട്ടികളിലും ചെറുപ്പക്കാരിലും ഒക്കെ ഈ കണ്ടീഷൻ ഒരുപാട് കാണുന്നുണ്ട് എങ്ങനെയാണ് നമുക്ക് അമിതവണ്ണം ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കാൻ അതിനു വേണ്ടി നമ്മുടെ വെയിറ്റ് ഇൻ കിലോഗ്രാം ഡിവൈഡ് ബൈ ഹൈറ്റ് ആൻഡ് മീറ്റർ സ്ക്വയർ അത് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ 18നും 24 കിട്ടുന്നതെങ്കിൽ അതിന്റെ നോർമൽ എന്നു പറയാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.