ശരീരത്തിൽ കാൽസ്യം കുറഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാകുന്ന അടയാളങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഈ രണ്ടു കോമ്പിനേഷനിലൂടെയും കാൽസ്യം സെപ്പറേറ്റ് ചെയ്താൽ മാത്രമേ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഉപയോഗപ്പെടുകയുള്ളു കാൽസ്യം ഗുളിക മാത്രമേ കഴിക്കുന്നവർ ശ്രദ്ധിക്കണം കാൽസ്യം ഗുളിക മാത്രം കഴിച്ചത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറില്ല നമുക്ക് പലപ്പോഴും മുടികൊഴിച്ചിലും ക്ഷീണവും മസിൽ കയറ്റവും ജോയിൻ പൈൻസ് സ്റ്റീഫൻസ് രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇതെല്ലാം ഉണ്ടാകും അതൊന്നും ഇല്ലാതെ നമുക്ക് ഈസിയായി പോകുവാൻ ആയിട്ട് ഈയൊരു കോമ്പിനേഷൻ കാൽസ്യം മഗ്നീഷ്യം വിറ്റാമിൻ ഡി കോമ്പിനേഷൻ ഓപ്പറേറ്റ് ശരീരത്തിലേക്ക് കിട്ടുവാണെങ്കിൽ .

   
"

വിറ്റാമിൻ കിട്ടുവാണെങ്കിൽ കുറെ പ്രശ്നമാരി യാതൊരു കാര്യവുമില്ല നമ്മൾ സൂക്ഷിച്ചു ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഒത്തിരിയേറെ ആളുകളിലുള്ള കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രശ്നം എന്ന് പറയുന്നത് ജോയിന്റ് പൈൻസ് പലയിടത്തായിട്ട് വേദനകളും പറയുന്നവരുണ്ട് അപ്പോൾ ഈ എപ്പോഴും കോമൺ ആയിട്ട് ചെക്ക് ചെയ്യുന്നത് കാൽസ്യമാണ് ജോയിന്റ്സിനെ ബുദ്ധിമുട്ടി വരുമ്പോൾ കാൽസ്യത്തിന്റെ ഗുളിക എടുത്തു കഴിക്കും അതേപോലെതന്നെ ഒരു പ്രായം കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീകൾക്കാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ .

യിട്ടും അസ്ഥി സംബന്ധമായുള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് കോമൺ ആയിട്ട് ചെയ്യുന്നത് പക്ഷേ അത് നമ്മൾ ലെവലിയാക്കിയാൽ മാത്രമേ നമ്മുടെ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ മാറണം എന്നുള്ളത് നിർബന്ധമില്ല പലപ്പോഴും സംഭവിക്കുന്നത് കാൽസ്യം ചിലപ്പോൾ വേദനകൾ ഉണ്ട് കാൽസ്യം ചെക്ക് ചെയ്താൽ നോർമൽ ആയിരിക്കും പക്ഷേ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മൾ ബ്ലഡ് ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ കാൽസ്യം എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല .

കാരണം നമ്മുടെ ശരീരം അസിഡിറ്റിക്കായിട്ട് മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്ത് ബോഡിയുടെ ബേസിലൊക്കെ ബാലൻസ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഈ ബോണിൽ നിന്ന് ഒക്കെ നമ്മുടെ ശരീരം തന്നെ കാൽസ്യം എടുത്ത് പെട്ടെന്ന് ബാലൻസ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് കൂടുതൽ സമയം നോക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.