5 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ വയറിലെ ഗ്യാസും പഴകിയ മലവുംമുഴുവനായി പുറം തള്ളാം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും അനുഭവിക്കുന്ന അതുപോലെതന്നെ 90% ആളുകളിലെ എല്ലാവരും ഒരു തവണയെങ്കിലും അനുഭവിച്ച ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് അസിഡിറ്റി എന്നു പറയുന്നത് ഇതിനുവേണ്ടി കുറെ കാലങ്ങളായി മെഡിസിൻ എടുക്കുന്നവരും ദിവസം മരുന്നു കഴിക്കുന്നവരും അതേപോലെതന്നെ ഒരു ദിവസം മരുന്ന് കഴിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും അത് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഒക്കെ അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് ഒരുപാട് ആളുകളെ അപ്പോൾ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ഇതിനൊക്കെയുള്ള ഒരു കോഴ്സ് കാരണമെന്നു പറയുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ ദഹനം പ്രോപ്പറായി നടക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ പ്രായം ആരോഗ്യമനർജി ലെവലും മാനസികാവസ്ഥ ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ ദഹനത്തിന് എഫക്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഇതിന് ഏതിനെയെങ്കിലും ഒന്നിനെയും ചെറിയ വ്യതിയാനം സംഭവിച്ചാലും നമ്മുടെ ദഹനം പ്രോപ്പറാകും ഇത് മെയിൻ ആയിട്ട് രണ്ട് രീതിയിലാണ് ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്നത് ഇത് രണ്ടുതരത്തിലുണ്ട് പെട്ടെന്ന് വരുന്ന അവസ്ഥയാണ് പെട്ടെന്നാളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്ന അവസ്ഥയാണ് അതായത് എന്തെങ്കിലും പെയിൻക്കിലെസോ അല്ലെങ്കിൽ നോൺസ്റ്റിറോയിഡിൽ ആൻഡ് ഡ്രഗ്സ് ഇതൊക്കെയും എടുക്കുന്ന ആളുകളിലും.

പെട്ടെന്ന് വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് അക്യൂട്ട് കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് ക്രോണിക് ഗ്യാസ് എന്ന് പറയുന്നത് കുറേക്കാലത്ത് ആയിട്ടുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ അഥവാ ഇൻഫർമേഷൻ കാരണം സ്റ്റൊമക്കിന്റെ ലൈനിങ്ങ് ഒക്കെ ബാധിക്കുന്നതും ഇതാണ് ക്രോണി കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് ഈ കണ്ടീഷനിലെ അനീമിയ ഒക്കെ സംഭവിക്കാം വിറ്റാമിൻ ഡിവിഷൻസി കാരണം ഇനി എന്തൊക്കെ ലക്ഷണങ്ങളാണ് ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു വ്യക്തിയിലെ കാണുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടുവരുന്നത് .

നെഞ്ചെരിച്ചിൽ വൈറ്റ് ഉണ്ടാകുന്ന വേദനയും അതേപോലെ തൊണ്ടയിൽ ഇറിറ്റേഷൻ വായയിൽ ചെറിയ ചെറിയ അൾസർ അല്ലെങ്കിൽ പുണ്ണ് ഒക്കെ ഉണ്ടാകുന്ന ചിലയാളുകളിൽ ആണെങ്കിൽ കഫം പതഞ്ഞിട്ട് ശർദ്ദിക്കുന്നത് പോലെ തോന്നുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.