ഗ്യാസ് കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരാണോ നിങ്ങൾ??? ഈ വീഡിയോ തികച്ചും ഫലപ്രദമാകും

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ജനസംഖ്യയുടെയും 71% ആൾക്കാരിലും കണ്ടുവരുന്ന അസിഡിറ്റി എന്ന സബ്ജക്ടിനെ കുറിച്ചിട്ടാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ അസിഡിറ്റി എന്ന വാക്ക് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മുടെ മനസ്സിൽ ആദ്യം വരുന്നത് ആസിഡ് കൂടിയിട്ടുള്ള ഒരു അവസ്ഥ എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ 50% ആൾക്കാരിലും ആസിഡ് കുറഞ്ഞതുകൊണ്ടാണ് ഈ പറയുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ കാണിക്കാറ്.

   
"

ഹൈപ്പറെസിഡിറ്റി ആയാലും അസിഡിറ്റി ആയാലും ഇതിൽ കണ്ടുവരുന്ന കാരണങ്ങൾ ഓൾമോസ്റ്റ് സെയിം ആണ് സാധാരണ കണ്ടുവരുന്നത് നമുക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാകുന്ന നമ്മളുടെ നെഞ്ചിനകത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന വയറു വീർത്ത് വരിക ശരീരത്തിൽ അംഗീകാര്യം മസില് പിടുത്തം വരുക പലപ്പോഴും ആൾക്കാരെ വന്നു പറയാതെ ഞാൻ മുമ്പ് കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന പല ഭക്ഷണങ്ങളും അടുത്തകാലത്തായി എനിക്ക് തീരെ കഴിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല.

മുട്ട പയർ വർഗ്ഗങ്ങൾ പോലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ പലതരത്തിലുള്ള ബാക്ടീരിയ ഫംഗസും അടങ്ങിയിരിക്കുകയും നമ്മുടെ സ്റ്റൊമക്കിൽ പി എച്ച് ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ ഈ പറയുന്ന ബാക്ടീരിയാവും നശിച്ചു പോകുകയുള്ളൂ അതും മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ വിഘടിപ്പിക്കുകയും അതിന്റെ കണ്ടന്റ് ശരീരത്തിലേക്ക് ആഗിരണം ചെയ്യുകയാണെങ്കിലും.

നമ്മുടെ ശ്രമിക്കൽ നല്ല ആസിഡ് പിഎച്ച് ആവശ്യമാണ് അപ്പോൾ ആസിഡ് ഇല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ശരിയായ രീതിയിൽ ദഹിക്കില്ല ഈ ദഹിക്കാത്ത ഭക്ഷണം അവിടെ ചെറുകിടലിൽ കെട്ടിക്കിടന്ന് അത് താഴത്തോട്ട് പോകുവാൻ സാധിക്കില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.