ചെറുപ്പക്കാർ കുഴഞ്ഞു വീണ് മരിക്കുന്നതിന്റെ കാരണം ഇതിന്റെ കുറവുകൊണ്ടാണ്! ശ്രദ്ധിക്കുക

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മുടെ ചെറുപ്പക്കാരിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മരണത്തെയും ഏറ്റവും നല്ല പ്രതിവിധിയാണ് ഇ പി എ ഡി എച്ച് എന്നും ഈ ഷോർട്ട് ഫോമിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ചില മോളിക്കുൾസ് എന്നുപറയുന്നത് നമുക്കറിയാം കോവിഡിന് ശേഷം പല ചെറുപ്പക്കാരിലും ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് സ്ട്രോക്ക് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടിവരുന്നുണ്ട് കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ മൂലമാണ് ഒരു ആക്ഷേപമുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ എല്ലാവരും ഡിമാ ടെസ്റ്റ് അത്യാവശ്യമായി ചെയ്തിരിക്കണം.

   
"

എന്ന് ഒരു വാട്സ്ആപ്പ് മെസ്സേജ് മാറി പറഞ്ഞു നടക്കുന്നതു കണ്ടു ഇതിന്റെ സത്യാവസ്ഥ എന്താണ് കോവിഡ് വാക്സിൻ എടുത്തവർക്ക് കോവിഡ് വന്നവർക്ക് ഈ ഹാർട്ടറ്റാക്കും സ്റ്റോക്കും വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് 40കളിലും ഉള്ളവർക്ക് ഈ ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാകുന്നതു കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ വരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് അതിനെ പ്രിന്റ് ചെയ്യാൻ നമുക്ക് ഉള്ള പ്രതിവിധികൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഈ വീഡിയോയുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്.

ഞാൻ ആദ്യം പറഞ്ഞതുപോലെ കോവിഡ് വാക്സിനെ പറ്റി ഒരുപാട് ആരോപണങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു കാരണം കോവിഡ് വാക്സിൻ എടുത്തിട്ടും ഉടനെ തന്നെ ഭീകരമായ പനിയും ബോഡി പെയിനും ക്ഷീണവും പ്രശ്നങ്ങളും ഒക്കെ ഒരുപാട് പേർക്ക് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് ആദ്യമേ തന്നെ പറയട്ടെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ നാല് ഡോസു എടുത്തിട്ടുള്ളതാണ് ഫസ്റ്റ് ഡോഗ്സ് 3 ബൂസ്റ്റ് കൂടിയും ഞാൻ എടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ അതിനുശേഷം എനിക്ക് കോവിഡ് ഒന്നും വളരെ ലഘുവായിട്ടുള്ള രീതിയിൽ മാത്രം കോവിഡ് വന്നു പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.