ഫ്ലാറ്റിന്റെ ലിഫ്റ്റിൽ കയറിയ യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ #

രാത്രി ഏകദേശം 11 മണി ആയിട്ടുണ്ടാകും രേവതി ഓട്ടോ ഇറങ്ങിയ ഫ്ലാറ്റിലെ ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു റോഡിൽ പണി നടക്കുന്നത് മൂലം ഓട്ടോ ബിൽഡിംഗ് അടുത്തേക്ക് പോവുകയില്ല അരക്കിലോമീറ്ററോളം നടക്കണം ഷോപ്പിംഗ് രണ്ട് കൈയിൽ ഒന്നും ഭാരമുള്ള കവറുകളും താങ്ങി നടക്കാൻ രേവതി ബുദ്ധിമുട്ടി അപ്പോഴാണ് തന്റെ പുറകിൽ ആരോ നടന്ന വരുന്നുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായത് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ വഴി വെളിച്ചത്തിലും അവന്റെ മുഖം മനസ്സിലായില്ലെങ്കിൽ നല്ല ആരോഗ്യമുള്ള ആളാണ് അവൾക്കു മനസ്സിലായി മുണ്ടും ഷർട്ടും ആണ് വേഷം കയ്യിൽ ഒരു ചെറിയ കവർ ഉണ്ട് ബീഡി വലിക്കുന്നുണ്ട് .

   
"

റോഡിൽ മറ്റാരുമില്ല അവൾക്ക് ഭയമായി തുടങ്ങി രാത്രിയിൽ പുറത്തുപോകുമ്പോൾ എന്നും ചുരിദാർ ധരിക്കലാണ് പതിവ് പക്ഷേ ഇന്ന് പോകാൻ വൈകിയതിനാലും കയ്യിൽ കിട്ടിയ മിഡിയും ഉടുപ്പും ആണ് ധരിച്ചത് അതുതന്നെ ശരീരത്തിന്റെ മൊഴിയുമ്പോൾ അറിയിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഷോപ്പിങ്ങിന്റെ മാളിൽ ആളുകളുടെ നോട്ടത്തിൽ നിന്ന് തന്നെ അവൾക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നു ആ ചിന്താം അവളിലെ ഭയം വർധിപ്പിച്ചു ഒരു വിധത്തിൽ നടന്ന സെക്യൂരിറ്റി കേബിനടുത്തേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ ക്യാമ്പിനിൽ സെക്യൂരിറ്റി ചേട്ടനില്ല ഇയാൾ ഈ നേരത്തെ എവിടെ പോയി കിടക്കുന്നു.

എന്ന് പുറത്ത് കവറുകളും താങ്ങിയും ഭയത്തോടെയും അടുത്തേക്ക് നടന്നു ആ ബിൽഡിങ്ങിലും ഒരു വിധം ഫ്ലാറ്റുകളിൽ താമസക്കാരെല്ലാം ഉറങ്ങിയെന്ന് തോന്നുന്നതും ആരെയും പുറത്തു കാണുന്നില്ല ലിഫ്റ്റ് ബട്ടൻ അമർത്തിയും കാത്തുനിൽക്കുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് രേവതിയും അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയും മുൻപ് ഇവിടെ കണ്ടു പരിചയം ഇല്ല മുഖം കണ്ടിട്ട് എന്ന് തോന്നി അയാൾ എന്തോ ചിന്തിച്ചു നിൽക്കുകയാണ് ലിഫ്റ്റ് രേവതി കയറിയും പിന്നാലെ അയാളും പതിമൂന്നാം നിലയിൽ തന്നെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് പോകാൻ അയാൾ പതിമൂന്നാം നമ്പർ ബട്ടൺ അമർത്തിയും.

അയാൾ പതിനാലാം ബട്ടൺ അമർത്തിയത് കണ്ടപ്പോൾ ആയാൽ തന്നെ ഉപദ്രവിക്കാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് എന്ന് അവൾ ഉറപ്പിച്ചും അവളിലെ ഭയം ഇരട്ടിച്ചു രക്ഷപ്പെടാൻ എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അറിയാതെ അവൾ വിഷമിച്ചും 3 ആയി തുടങ്ങി പെട്ടെന്നാണ് എവിടുന്ന് ജോലിയെ കുറിച്ച് അവൾക്ക് ഓർമ്മ വന്നത് നിങ്ങൾ ഒരു അപരിചിതനൊപ്പം യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ അയാൾ നിങ്ങളെ ഉപദ്രവിക്കും എന്ന് തോന്നിയാൽ ലിഫ്റ്റിലെ എല്ലാ ബട്ടണുകളും അമർത്തുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.