കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച കഴിയുമ്പോഴേക്കും പെണ്ണിനെ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത് !

ഓട്ടോയിൽ സിനിക്കൊപ്പം ഇരിക്കുമ്പോഴും ഒക്കെ ദിനേശിന്റെ ഉള്ളിലും അവൾ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ആയിരുന്നു ഓട്ടോയിൽ നിന്നും സീനിയം ഇറങ്ങിയ ഉടനെ അതിൽ കയറി തിരിച്ചു പോകുവാൻ തുടങ്ങിയും പിന്നെയും അവനെ തടഞ്ഞു ഇവിടെ വരെ വന്നതല്ലേ അകത്തേക്ക് കയറി അച്ഛനെയും അമ്മയെയും കണ്ടിട്ട് പോയാൽ പോരെയും അവർക്ക് സങ്കടം ആകില്ലേ എനിക്ക് അത്യാവശ്യമായി ഒരിടം വരെ പോകണം ഇപ്പോൾ സമയമെല്ലാം എന്നെ കൂട്ടാൻ എപ്പോൾ വരും ഞാൻ വരാം നീ കയറിപ്പോകും.

   
"

. ഉമ്മറത്തേക്ക് സീത വരുമ്പോൾ ബാഗും കയ്യിൽ തൂക്കി നിൽക്കുന്ന സിറ്റിയെയാണ് കാണുന്നത് ഇതെന്താ ഒരു മുന്നറിയിപ്പുമില്ലാതെ ഒരു വരവ് അവൻ ഇപ്പോൾ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നു നിന്നെ ഇവിടെ ഇറക്കിയിട്ട് പോകുന്ന വഴി ആണെന്ന് പറഞ്ഞു എനിക്ക് അറിയില്ല അമ്മയെ എന്താ കാര്യം എന്ന് ഞാൻ അതിനുവേണ്ടി ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല പക്ഷേ അവൻ പറയുന്നത് കേട്ടാൽ തോന്നുമല്ലോ നീ എന്തോ കൂടിയ പാപം ചെയ്തെന്ന് ഇങ്ങനെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു ആഴ്ച ആകും മുൻപേ വീട്ടിൽ കൊണ്ടുവിടാൻ മാത്രം എന്ത് തെറ്റാണ് നീ ചെയ്തത് എന്ന് അവന് പറഞ്ഞുകൂടെ സതി അവരുടെ ആവലാതി കൊണ്ട് സിനിമയെ മാറ്റിയും തിരിച്ചും ചോദിച്ചു കൊണ്ടേയിരുന്നു.

എടാ നീ ഇത് എന്ത് പണിയാണ് കാണിക്കുന്നത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ഒരാഴ്ച ആയി അല്ലേ ഉള്ളൂ ഇതിനിടയിൽ ബന്ധം ഒഴിയണം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഇത് നടപ്പുള്ള കാര്യമാണ് ആ കൊച്ചാണെങ്കിൽ തങ്കപ്പെട്ട സ്വഭാവവും അമ്മ ഒന്നും മിണ്ടാതിരിക്കുന്നുണ്ട് അമ്മ എന്തറിഞ്ഞിട്ടാ നീ പറയുന്നത് എടാ നീ കാര്യം എന്താണെന്ന് തെളിച്ച് പറഞ്ഞാൽ അല്ലേ അറിയൂ അങ്ങനെ ഒരു കാര്യം ഒന്നും ഇല്ല അവൾക്ക് രണ്ട് ദിവസം അവളുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് കൂടെ അവൾക്ക് പോകണം.

എന്ന് പറഞ്ഞു അമ്മ വിടാൻ ഭാവമില്ല ഞാൻ രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് അവളെ വീട്ടിൽ പോയി കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വരാം അതും പറഞ്ഞതിന് മുറിയിലേക്ക് പോയി ഫോണെടുത്ത് നമ്പറിലേക്ക് വിളിച്ചു എന്താടാ സുഖമാണോ ഞാൻ നിന്നെ ഒന്ന് വിളിക്കാൻ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു അപ്പോഴേക്കും നീ വിളിച്ചവും അവൾക്ക് കാര്യങ്ങളൊക്കെ അറിയാം എന്നോട് ഇങ്ങോട്ടാണ് അവൾ പറഞ്ഞത് അവൾക്ക് ഇത്രയും ഡീറ്റെയിൽ ആയിട്ട് എങ്ങനെ അറിയാം അതാണ് എനിക്ക് ഡൗട്ട് തോന്നിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.