ഓഫീസിൽ പുതിയതായി വന്ന യുവതിയെ അശ്ലീല മെസ്സേജുകൾ അയച്ചു അവളെ പ്രലോഭിപ്പിക്കാൻ നോക്കിയ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്!

സംഗീത എന്റെ നല്ലൊരു ഫ്രണ്ട് ആണ് സമയം കിട്ടുമ്പോൾ എല്ലാം ഞങ്ങൾ ഒരുപാട് നേരം സംസാരിക്കുകയും എപ്പോഴും നമ്പർ കൈമാറിയപ്പോൾ വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ്മോർണിംഗ് എന്നും ഗുഡ് നൈറ്റ് എന്നും ഐക്യം ഞങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള പെരുമാറ്റം കണ്ടപ്പോഴാണ് രാജീവ് എനിക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് തന്നത് സംഗീത ജോലി സംബന്ധമായി ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ വന്നപ്പോഴാണ് ഞാൻ അവളെ പരിചയപ്പെടുന്നത് വൃദ്ധ്യമായ പെരുമാറ്റത്തിലൂടെയും ഞങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് അടുത്തും അവരുടെ അടുത്തേക്ക് രാത്രി ഒരു സ്ഥിരമായി വരാറുണ്ട് രാത്രികെട്ടിയവനും ഉറക്കഗുളിക കൊടുത്തു ഉറക്കെ അവൾ നല്ല പരിപാടിയാ .

   
"

അവസാനം ഒരു ദിവസം അവൻ പാമ്പുകടിയേറ്റ് ചത്തുവും നാട്ടുകാർ അറിഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ പുഴയിൽ ചാടി ചാവാൻ പോയി ആൾക്കാർ കണ്ടത് കാരണം രക്ഷപ്പെട്ടു കെട്ടിയോൻ ഉപേക്ഷിച്ചു പോയി ഇപ്പോൾ അവളും പിള്ളേരും ഒറ്റയ്ക്കാണ് ഇപ്പോൾ നല്ല കളിയാ നീ സൂക്ഷിച്ചോ രാജീവ് പറഞ്ഞു എനിക്ക് അതു കേട്ടപ്പോൾ കൗതുകം തോന്നിയും സംഗീതയെ പരിചയപ്പെടുമ്പോൾ ഒന്നും എനിക്ക് അത്തരം ഒരു പെണ്ണാണെന്ന് തോന്നിയിരുന്നില്ല പിന്നീട് അവളെ കണ്ടപ്പോൾ മുതൽ മനസ്സിൽ ഒരു ചിന്തകൾ മാറിമാറിഞ്ഞും അവളുടെ ഓരോ ചലനങ്ങളും ഞാൻ നിരീക്ഷിച്ചു തുടങ്ങിയും .

അവൾ എന്നോട് സംസാരിക്കുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും എന്നിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ കാമം കത്തിരിയുന്നുണ്ടോ ഇവനെന്താ മണക്കുണാപ്പൻ ആടാം ഇതിൽ കൂടുതൽ എങ്ങനെയാണ് ഒരു പെണ്ണ് നിന്റെ താൽപര്യം അർഹിക്കുന്നത് എന്നും അവൾ കരുതുന്നുണ്ടോ എന്നെല്ലാം ചിന്തകൾ അവളുടെ സംസാരിക്കുമ്പോൾ മാറിമറിഞ്ഞു എന്നാൽ വാട്സ്ആപ്പ് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിച്ചു തുടങ്ങുകയും കുശല അന്വേഷണങ്ങൾ കൂടുതലായി വാക്കുകൾക്ക് ദയാർത്ഥം വരുത്തിയ മറുപടികൾ അയച്ചു തുടങ്ങിയ നമ്മുടെ താല്പര്യം കൂടി ആളെ അറിയിക്കണമല്ലോ വാക്കുകൾ അതിര് കടക്കുമ്പോൾ അവൾ നിശബ്ദയായി തുടങ്ങി പിന്നെ മറുപടി അയക്കുകയില്ല.

ഡിമാൻഡ് പിടിക്കുന്നു പിന്നെ പരിഭവത്തോടെ അടുത്തദിവസം പറയാം ഹൈ ഒരു ദിവസം അവൾ ചോദിച്ചു പുരുഷന്മാർ എല്ലാവരും അവരെ പോലെ ആണല്ലേ എന്താ ഇപ്പോൾ അങ്ങനെ തോന്നിയത് ഞാൻ ആരുമായി ചങ്ങാത്തം കൂടാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴും അവർ എന്റെ ശരീരം മാത്രമാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എനിക്ക് ഒരു ചങ്ങാതീനെ വേണം എല്ലാം മനസ്സ് തുറന്നു പറയുവാൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.