ഭാര്യയോട് സംശയം തോന്നിയ ഭർത്താവ് തന്റെ ഫോൺ ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ ഭർത്താവ് ഞെട്ടിപ്പോയി!

ഒരു സ്മാർട്ട് ഫോൺ കിട്ടിയതോടെ അവൾ ആകെ മാറിയും ഓഫീസിൽ വിട്ടു വന്നാൽ തനിക്ക് അവളുടെ വർത്തമാനം കേൾക്കലായിരുന്നു ഏറ്റവും വലിയ ബോറടി പകലും മുഴുവൻ തനിച്ചിരിക്കുന്നത് അല്ലേ ഒന്ന് എതിർപ്പ് പറയാനുമായി അഥവാ വല്ലതും പറഞ്ഞുകഴിഞ്ഞാൽ ഈ പരിഭവമായി മക്കൾ രണ്ടുപേരും ഹോസ്റ്റലിൽ അല്ലേയും എനിക്ക് സംസാരിക്കാൻ നിങ്ങൾ അല്ലാതെ മറ്റ് ആരാണ് ഉള്ളത് അവരുടെ സ്ഥിരം പരിഭവമാണ് അപ്പോഴാണ് ഒരു സുഹൃത്തും ഗൾഫിൽ നിന്നും കൊണ്ടുവന്ന മൊബൈൽ ഫോൺ തന്നത് .

   
"

തനിക്ക് വില കൂടിയ ഒരെണ്ണം ഉള്ളതുകൊണ്ട് അതിന്റെ നമ്പറും മറ്റു ഡാറ്റായും അടുത്തേക്ക് മാറ്റാനുള്ള മടി കൊടുത്തത് ആദ്യം അവൾക്ക് വലിയ താല്പര്യം ഒന്നുമില്ലായിരുന്നു പിന്നീട് പതിയെ ഓരോന്ന് പഠിച്ചെടുത്തതോടെ അവൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളിലും അവന്റെ പഴയ സുഹൃത്തുക്കളൊക്കെ ആയതുകൊണ്ട് നിലത്തുന്നുമായിരുന്നില്ല അവൾ എപ്പോഴും ചാറ്റും കമന്റും സന്തോഷം തന്നെയായിരുന്നു വൈകുന്നേരം അവരിലൂടെ പരിഭവവും ആഘോഷിപ്പവും .

കേൾക്കാതെ കുറച്ച് സമയം ന്യൂസ് കേൾക്കാൻ സാധിച്ചതോടെ താനും ഹാപ്പിയായി പക്ഷേ പെടുന്ന ഒരു ദിവസം അവൾ മൊബൈൽ ഫോൺ പ്രൊഫൈലിലേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞും എന്താ പറ്റിയത് തന്റെ ചോദ്യത്തിന് അവൾ ഉത്തരം തരാതെ പോയി കിടന്നു തന്റെ തലയിൽ സംശയങ്ങൾ പെരുകാൻ തുടങ്ങി പതിയെ അടുത്ത് പോയി അവളോട് മൃദുവായി ചോദിച്ചു നോക്കി എന്താ ആരെങ്കിലും പിണങ്ങിയും അതോ വഴക്കിട്ടവും മൗനം മാത്രം മറുപടിയും ആഹാരം ഒക്കെ കഴിച്ചിട്ട് പോയി കിടന്നപ്പോൾ വീണ്ടും ചോദിച്ചുനോക്കി എന്തിനാ നേരത്തെ ഫോൺ വലിച്ചെറിഞ്ഞത് ഒന്നുമില്ല അവൾ പുതപ്പു വലിച്ചു മുഖം മൂടിക്കിടന്നു പക്ഷേ അവൾ കരയുന്നുണ്ടോ .

തന്റെയുള്ളിൽ സംശയം കിളർക്കുവാൻ തുടങ്ങി അവൾ എന്തോ ഒളിക്കുന്നുണ്ട് കണ്ടുപിടിക്കുക തന്നെ വേണം പക്ഷേയും പാസ്സ്‌വേർഡ് എങ്ങനെ അറിയും മകനാണ് എല്ലാം സെറ്റ് ചെയ്തു കൊടുത്തത് തനിക്ക് വലുതായി ഒന്നും മൊബൈലിനെ കുറിച്ച് അറിയുകയില്ല അവനാണ് എല്ലാം പറഞ്ഞു തന്നത് ഇവൻ ഇനി അടുത്ത പ്രാവശ്യം ബാംഗ്ലൂരിൽ നിന്ന് വരണം അപ്പോഴേ ചോദിക്കാൻ പറ്റുകയുള്ളൂ അതുവരെ ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കുന്നത് എങ്ങനെ അടുത്ത ദിവസം ഓഫീസിൽ പോയിട്ട് ഇരിക്കില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.