പ്രിയതനം മോഹിച്ചു കല്യാണം കഴിച്ച യുവാവിന് കിട്ടിയ എട്ടിന്റെ പണി കണ്ടോ ¡

വകയിലുള്ള ഒരു മാമ്മയും വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് മരിച്ചുപോയും അവരുടെ മരണശേഷം മാമനും മക്കളും ഏറെ കുറെ ഒറ്റയ്ക്കായേയും ഒരു മോളും ഒരു മോനും ഉണ്ടായിരുന്നോ മാമി മരിച്ചു ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ബന്ധുക്കൾ എല്ലാം കൂടി അവരുടെ മകളെ കല്യാണം കഴിപ്പിച്ചു വിടുകയും ചെയ്തു വീട്ടിൽ അച്ഛനും ഇരുത്തി രണ്ടുകാരനായ മോനും മാത്രം ഒരു പെണ്ണ് വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്തതിന്റെ കുറവും ഭയാനകം ആയിരുന്നു അവനെ പെണ്ണുകെട്ടണം എന്ന് പൂതിയുണ്ട് അപ്പന്റെ മനസ്സിൽ അവൻ ഇപ്പോഴും മോഡിയെ നിക്കാറിട്ട നടക്കുന്ന ആ പഴയ കൊച്ചു ചെറുക്കാനാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവൻ കല്യാണം വിഷയം അവതരിപ്പിച്ചപ്പോൾ നീ ഇത്തിരി കൂടിയ വളരട്ടെ.

   
"

എന്നും പറഞ്ഞ് അവന്റെ മുഖത്തെയും അടിച്ചമർത്തി കളഞ്ഞതും എങ്ങനെ ഇരിക്കാനാണ് പരോപകാരിയായി ഞാനും പഞ്ചവാദമായ എന്റെ അങ്ങേരും കൊച്ചിനെയും പൊക്കിയെടുത്ത് എന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ചെല്ലുന്നത് അമ്മയ്ക്ക് പെൻഷൻ കിട്ടിക്കാണും അതിൽ ഒരുവിധം എനിക്കാണ് വയലിൻ ഏത്തക്കോലം അച്ഛൻ വെട്ടി വിറ്റു കാണുമായിരിക്കും പറ്റില്ലെങ്കിൽ ഒരു കൊലയോ വിറ്റാൽ കാശിന്റെ രൂപത്തിലും എന്തെങ്കിലും കിട്ടാതെ ഇരിക്കുകയില്ല കല്യാണം കഴിഞ്ഞെങ്കിലും എന്റെ വീട്ടുകാരെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് ഇപ്പോഴും നല്ല ചിന്തയുണ്ട്.

ബസ് ഇറങ്ങി വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ മാമന്റെ വീട്ടിൽ ഒന്ന് ഇറങ്ങിയും മാമൻ വിപണിയിലെങ്ങാണ്ട് പോയിരിക്കുന്നു മോൻ അരിയും കറിയും എന്തൊക്കെയോ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് ആഹാരം നിന്നെ ഇപ്പോൾ ഇങ്ങോട്ട് ഒന്നും കാണുന്നില്ലല്ലോ ഒരു കൊച്ചിയൊക്കെ ആയപ്പോൾ നമ്മളെയൊക്കെ മറന്നോ സ്നേഹത്തിൽ ചാലിച്ച അവന്റെ കുശല അന്വേഷണമാണ് എന്റെ അച്ഛൻ ഇല്ലാത്ത കാശുണ്ടാക്കി നിന്നെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടപ്പോൾ എനിക്ക് പിള്ളേര് ഉണ്ടാകണ്ട എന്നാണോ മഹാപാപി നീ പറയുന്നത്.

നീ ആളു കൊള്ളാമല്ലോ പിന്നെ അങ്ങോട്ട് പാര ദുരിത വിളമ്പാം തുടങ്ങിയ വീട്ടിലെ ജോലികളും ഒരു പെണ്ണില്ലാത്തതിന്റെ കുറവുകളും ഒക്കെ വിസ്തരിച്ചു പറഞ്ഞു നീ ഇങ്ങനെ വെപ്രാളപ്പെടേണ്ട കാര്യം ഒന്നുമില്ല ഈ കല്യാണം എന്നും പറയുന്നത് ഉണ്ടല്ലോ അതോ കൊച്ചുള്ളി തൊലിച്ചപോലെയാണ് എന്താണ് ഒരു സംഭവമാണെന്ന് കരുതിയ നമ്മൾ ഈ വെപ്രാളം കാണിക്കുന്നത് ഒരു തേങ്ങയും എല്ലാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.