മരുമകൾ കറുത്തതായതുകൊണ്ട് ഈ അമ്മായി അമ്മ മരുമകളെ ചെയ്തത് കണ്ടോ!

രണ്ടാം ദിവസം രാവിലെയും അമ്മയും മരുമകവും വഴക്ക് കൂടുന്നത് കണ്ടപ്പോഴും അപ്പുറത്തെ ഗീത ചേച്ചിയാണ് ആ കാര്യം ഉച്ചത്തിൽ പറഞ്ഞത് എന്റെ മനോരമ കൊണ്ട് നീ വല്ല വാടകവീട്ടിലും അല്ലെങ്കിൽ അവൾക്ക് ഇത്തിരി കുങ്കുമപ്പൂവും പാലിൽ കലക്കി കൊടുക്കുക മറുപടി പറഞ്ഞ് തീരുന്നതും പെട്ടെന്ന് ഒരു നിശബ്ദത വീടിനുള്ളിൽ പടർന്നു അല്ലാണ്ട് വെളുപ്പാൻകാലത്ത് തന്നെ മറ്റുള്ളവരുടെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാൻ ആയിട്ട് അതുകൊണ്ട് കേട്ടപ്പോൾ അടുക്കള ഭാഗത്ത് കൊതുക് മോളും ശബ്ദം വരെ ഇന്നും ഉമ്മറത്തേക്ക് കേട്ട് തുടങ്ങി ദയവായി ഗീത ചേച്ചിയെയും ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ട് എത്തിച്ചത് രണ്ടുദിവസമായി ഞാൻ തലങ്ങും വിലങ്ങും പറഞ്ഞു.

   
"

നടത്തിയിട്ടും നിൽക്കാത്ത ഒരു കച്ചറ കേവലം ഒരു വാക്കുകൊണ്ട് നിർത്തിയ ചേച്ചിക്ക് ഞാൻ ഒരായിരം പൂച്ചെണ്ടുത സമ്മാനിച്ചു എന്ന് മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു രണ്ടുപേരും മുഖത്തോടും മുഖം നോക്കാതെ തിരിഞ്ഞു വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറിയപ്പോൾ ഉമ്മ ചിരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അച്ഛന്റെ ഫോട്ടോയിലേക്ക് ഞാൻ ഒന്ന് ദയനീയമായി നോക്കി മൂന്നുനാലു ദിവസത്തെ അവധിയാഘോഷം ഭാര്യയെയും അമ്മയെയും കൂട്ടിയും വഴിക്ക് പോണം എന്ന് ഒരു ചിന്ത ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഇത് അമ്പും വില്ലിനും ചേരാത്തതിനാൽ ഞാൻ അത് ഉള്ളിൽ മറച്ചുവെച്ചു എന്തായാലും ചേച്ചിയുടെ കിട്ടിയിറങ്ങിയാൽ അവിടെ വരെ ഒന്ന് പോകണം കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും അന്വേഷിക്കണം എന്ന് ഞാൻ അപ്പോഴേ തീരുമാനിച്ചതാണ് ശ്യാമയും ഒരു ചായ ചായ ഉണ്ടാക്കുന്ന തിരിച്ച് അലറാം സെറ്റ് ഇതുപോലെ മറുപടി വന്നു എങ്ങനെ പോയാൽ അവറ്റങ്ങൾക്കിടയിൽ നിന്നും വെള്ളം കിട്ടാതെ ചാവും എന്ന് ഉറപ്പുള്ളതുകൊണ്ട് ഞാൻ അപ്പുറത്തെ വീട് ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു വായിച്ചിരിക്കുന്ന കരുണേട്ടനോട് ഞാൻ ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു മനോജ് വന്നിരിക്കുന്നു .

പുറത്തേക്ക് വരുന്ന ഗീത ചേച്ചിയുടെ മുഖത്ത് അപ്പോഴും നേരത്തെ പറഞ്ഞതിന്റെ ബാക്കിയും എനിക്ക് മാത്രം കാണാവുന്ന രീതിയിൽ എഴുതിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്താ മഞ്ഞവും മനുഷ്യനെ സമാധാനം നഷ്ടപ്പെട്ട ചേച്ചി വീടൊക്കെ കൊച്ചേട്ടന്റെ സിനിമ തിയേറ്റർ പോലെയാണ് ഏത് നിമിഷവും ഒച്ചപ്പാടം എങ്കിൽ നീ അവളെയും വിളിച്ച് വല്ല വാടകവീട്ടിലും പോ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.