ഭാര്യ മരിച്ചിട്ടും ഭാര്യക്ക് വേണ്ടി ടേബിളിൽ ഭക്ഷണം വയ്ക്കുന്ന ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

എന്ന് മുതലാണെന്ന് അറിയുകയില്ല നബിയുടെ അച്ഛനോട് എനിക്ക് ഇഷ്ടം തോന്നി തുടങ്ങിയത് അത് ഇഷ്ടം തന്നെയാണോ അതോ ഒരുതരം ആരാധനയും ഇപ്പോഴും തിരിച്ചറിയാനാകാതെ വികാരമായി അത് മനസ്സിന്റെ ആഴത്തിൽ വേർ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു ഒരു ദിവസം മോഡി സ്കൂളിൽ കൊണ്ടുവിടാൻ ചെന്നപ്പോൾ ആണ് ആദ്യമായി അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടത് മോളാണ് പരിചയപ്പെടുത്തിയത് അമ്മയും ഇത് എന്റെ ക്ലാസിലെ അഭിജിത്തിന്റെ പപ്പയാണ് എന്നത അന്ന് താൻ ഒരു ഹായ് പറഞ്ഞപ്പോൾ മറുപടിയായി ഹലോ പറയുക മാത്രമാണ് ചെയ്തിരുന്നത് പിന്നീട് സ്കൂൾ ദിനങ്ങളിൽ വിടാൻ ചെല്ലുമ്പോഴും ഒക്കെ അദ്ദേഹത്തെ സ്ഥിരമായി സ്കൂൾ മുറ്റത്തെ വെച്ച് കാണുവാൻ തുടങ്ങി അപ്പോഴും പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഒരു ഹായ് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു അതുമാത്രമായിരുന്നു.

   
"

അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രതികരണം മോള് സ്കൂട്ടറിന്റെ പുറകിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ക്ലാസിലേക്ക് പോയാലും ഞാൻ കുറച്ചുനേരം കൂടി അവിടെ തന്നെ നിൽക്കുമായിരുന്നു ക്ലാസ്സ് തുടങ്ങിക്കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു പോരാറുള്ളൂ അദ്ദേഹം അതേപോലെ തന്നെയായിരുന്നു അഭി നടന്നുപോയി അവന്റെ ക്ലാസിൽ കയറുന്നത് വരെ കണ്ണ് നോക്കി നിൽക്കുന്നത് കാണാം ഭാര്യക്ക് സ്കൂട്ടർ ഓടിക്കാൻ അറിയുകയില്ല അതുകൊണ്ടാണോ സാറ് എല്ലാ ദിവസവും മോനെ കൊണ്ട് വീണ്ടുന്നത് ഒരു ദിവസം ആകാംഷയോടെയും ഞാൻ അദ്ദേഹത്തോട് ചോദിച്ചു അവൾക്ക് ലൈസൻസുണ്ട് മോനെ കൊണ്ട് വിട്ടോളാം .

എന്ന് പറഞ്ഞതും ആണും പക്ഷേ അവളെ തിരക്കിനിടയിൽ വണ്ടി കൊടുത്തുവിടാൻ എനിക്കൊരു മടി എന്തെങ്കിലും ആക്സിഡന്റ് ഉണ്ടാകുമോ എന്ന് ഒരു പേടിയും ഭാര്യയെ കുറിച്ചുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരുതൽ കണ്ടപ്പോൾ ഞാൻ എന്റെ ഭർത്താവിനെ കുറിച്ച് ഓർത്തുപോയി നിങ്ങൾക്ക് മോളെ സ്കൂളിൽ കൊണ്ടാക്കിയിട്ട് കട തുറന്നാൽ പോരെ എന്ന് താൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ പറയുകയാണ് നിനക്ക് ഇവിടെ മലമറിക്കുന്ന പണിയൊന്നുമില്ലല്ലോ നീ തന്നെ കൊണ്ടു വിട്ടാൽ മതിയെന്ന് സത്യത്തിൽ എംജി റോഡിലൂടെ അതി സാഹസികമായും .

ചീറി പാഞ്ഞു പോകുന്ന ന്യൂജനറേഷൻ ബൈക്കുകളുടെ ഇടയിലൂടെ സകല ദൈവങ്ങളെ എന്ന് വിളിച്ചുകൊണ്ടാണ് രാവിലെയും വൈകിട്ടും മകളെയും കൊണ്ടുള്ള സഫാരി അത് താൻ അർജന്റീന ചേട്ടനോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതും ആണ് പക്ഷേ പുള്ളിക്കാരന് അത് കേട്ട ഭാവം പോലും ഇല്ലായിരുന്നു ഇനി ഇവിടെ നിന്ന് നേരെ ഓഫീസിലേക്ക് പോകുന്നത് ഞങ്ങളുടെ ഇടയിൽ വീണ്ടും മൗനം തളംകെട്ടിയപ്പോൾ ഞാൻ അഭിയുടെ അച്ഛനോട് ചോദിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.