ലോഡ്ജിൽ റൂം എടുത്ത എഴുത്തുകാരിക്ക് സംഭവിച്ചത്!

ഒരു റൂം വേണം ടൗണിന്റെ തിരക്കിൽ നിന്നും കുറച്ചു മാറിയോ വലിയ പഴക്കം ഇല്ലാത്ത ആയിഷ ലോഡ്ജിന്റെ റിസപ്ഷനിൽ റൂം ചോദിച്ചയാൾ നോക്കിയും മേടം തനിച്ചേയുള്ളൂ കൂടെ ആരുമില്ലേ ഇരുളു വീണ സമയത്ത് ഒരു യുവതി തനിച്ച് ചെന്നത് കൊണ്ടാകാം റിസപ്ഷൻ മുഖത്ത് സങ്കോചം നിറഞ്ഞ എല്ലാം തനിച്ച് യുള്ളൂ ഒരാൾക്ക് മാത്രമായി റൂം കൊടുക്കില്ല യുവതിയുടെ മുഖത്തും ഗൗരവം നിറഞ്ഞ മേടം നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ റൂം തന്നാൽ കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ആരെങ്കിലും കാണാൻ വരും പുറകെ റൈഡ് എന്ന് പറഞ്ഞ് പോലീസും ഇത് ഞങ്ങൾ മാന്യമായി നടത്തിക്കൊണ്ടുപോകുന്ന ഒരു സ്ഥാപനമാണ്.

   
"

കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം നിർഭാഗ്യവശാൽ അങ്ങനെ ഒരു സംഭവം ഉണ്ടായി അതിനുശേഷം മുറിയെടുക്കാൻ ഒറ്റയ്ക്ക് വരുന്ന സ്ത്രീകളോട് കാര്യങ്ങൾ അന്വേഷിച്ചതിനു ശേഷം മുറി കൊടുത്താൽ മതിയെന്ന് മുതലാളിയുടെ ഓർഡറും ഞാൻ താൻ കരുതുന്നതുപോലെ ഒരു സ്ത്രീയെല്ലാം ഒരു പബ്ലിക് ഫിഗറാണ് ഒരു എഴുത്തുകാരിയാണ് എനിക്ക് പുതിയൊരു സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടിയും ഒരു തിരിക്കാതെ എഴുതണം അതിനെക്കുറിച്ച് ദിവസത്തേക്ക് സ്വസ്ഥം ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഇടം തേടിയാണ് ഞാൻ ഇങ്ങോട്ടേക്ക് വന്നത് അയ്യോ സോറി മാഡത്തിന്റെ പേര് രമ്യ രഘുനാഥൻ അതു മാടമായിരുന്നു ഞാൻ മേടത്തിന്റെ മിക്ക കഥകളും വായിച്ചിട്ടുണ്ട് പെട്ടെന്ന് കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സിലായില്ല.

ഏതു റൂം ആണ് വേണ്ടത് മാഡം എസി ഓർ നോൺ എസിയും എസി ഒന്നും വേണ്ട എനിക്ക് പുഴയ്ക്ക് അഭിമുഖം ആയിട്ടുള്ള മുകളിലെ ഏതെങ്കിലും ഒരു റൂം മതി ഓക്കേ മേടം വരും ഞാൻ കാണിച്ചു തരാം പുറകിൽ ചുമരിൽ തൂക്കിയിരുന്ന 112 നമ്പർ ചെയ്യാനുള്ള താക്കോലും അയാൾ മുമ്പേ നടന്നപ്പോൾ അനുഗമിച്ചു മാഡം കയറിക്കോളൂ വീതി കുറഞ്ഞ സ്റ്റെയർകെയ്സ് അടുത്തെത്തിയപ്പോൾ വിനയത്തോടെ ഒഴിഞ്ഞു നിന്നിട്ട് അയാൾ രമ്യയോട് പറഞ്ഞു ആദ്യപടികൾ കയറിയും ഫസ്റ്റ് ലാൻഡിങ്ങിൽ എത്തിയപ്പോൾ .

നേരെയുള്ള ചുമരിൽ പതിച്ചിരിക്കുന്ന നീല കണ്ണാടിയിലൂടെ പിന്നാലെ വരുന്ന റിസപ്ഷൻ കണ്ണുകൾ തന്റെ ഇളകുന്ന ശരീരത്തിൽ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ രമ്യ അയാളോട് മുൻപേ നടക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു ഇനി താൻ പൊയ്ക്കോളും റൂമിന്റെ മുൻപിലെത്തിയപ്പോൾ രമ്യ അയാളോട് പറഞ്ഞു ശരി മേടം എന്തെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ കോളിംഗ് ബെൽ അകത്തുണ്ട് ഒന്ന് അമർത്തിയാൽ മതിയും താക്കോല്യും രമ്യേ ഏൽപ്പിച്ചിട്ടും അയൽ വീണ്ടും വിനയാതീതരായി നിരസത്തോടെ രമ്യ തലകുലുക്കിയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.