സ്വന്തം ഭാര്യ തടിയുള്ളതായതുകൊണ്ട് നീ ഉപ്പ് ചാക്ക് ആണെന്ന് പറഞ്ഞ് നടന്നിരുന്ന ഭർത്താവിന് അവസാനം സംഭവിച്ചത്!

സാനുഗ എഴുന്നേൽക്കും ദേ ഒരാൾ നിങ്ങളെ കാണാൻ വന്നിരിക്കുന്നു എന്താടി കുഞ്ഞോളേ ആരാ ഈ വെളുപ്പിനെയും നീ പോയി അവരോട് പിന്നെ വരാൻ പറയാം നേരം വെളുത്തു എഴുന്നേൽക്ക് ഞാൻ ഒന്ന് തുണിയെടുക്കട്ടെ എഴുന്നേറ്റേയും കണ്ണ് തിരുമ്പി പുറത്തുപോയി നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു പാവം അമ്മ ഒരു സഹായം ചോദിച്ചു വന്നതായിരുന്നു ഞാൻ അകത്തു പോയി വരാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴേക്കും കുഞ്ഞോൾ പേഴ്സും കൊണ്ടുവന്ന് വിളിച്ചു കൊണ്ടു നിൽക്കുന്നു കൂർപ്പിച്ച ഒരു നോട്ടം പാസാക്കിയിട്ട് പേഴ്സിൽ നിന്നും ₹100 കൊടുക്കാൻ നേരം അവൾ അത് തട്ടിപ്പിടിച്ചു വാങ്ങി ആ അമ്മയ്ക്ക് കൊടുത്തു ഒക്കെ ശരിയാവും വല്യമ്മ എന്ന് പറഞ്ഞു.

   
"

എന്നെ നോക്കി ചുണ്ടുകൊണ്ട് ഒരു ലോഡ് പുച്ഛം കാണിച്ച് അകത്തേക്ക് ഒറ്റ പോക്ക് ആയിരുന്നു ഞാൻ തലച്ചോറിഞ്ഞ് സമയം നോക്കുമ്പോൾ ഏഴേക്കാലയും ആനക്കുട്ടി നിൽക്കടി അവിടെ എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് പിറകെ വന്ന് മുടി പിടിച്ചു നിർത്തിയ ശേഷം തുടർന്നും നീ എന്തിനാടി വിളിച്ചുണർത്തിയത് സമയം 7:1 ആയിട്ടുള്ളൂ വെളുപ്പിനെ മൂന്നുമണിക്കല്ലേ ഞാൻ വന്നത് ഇച്ചിരി ഉറങ്ങാൻ സമ്മതിക്കാത്ത എന്താ ഇത്ര ദുഷ്ടതരം പാടില്ലടിയും സഹായം ചോദിച്ച വന്നതാണെങ്കിൽ നിനക്ക് അത് എടുത്തു കൊടുത്തൂടായിരുന്നോ .

എന്ന് ചോദിച്ചതും മുടി വിട് എന്ന് പറഞ്ഞ കുതറിയിട്ട് ആനക്കുട്ടി എന്ന് വിളിച്ചാൽ ഉറക്കത്തിലെ അമ്മിക്കല്ലേ തലയിലിടും ഞാൻ എന്നെ തടിച്ചിയാക്കിയത് നിങ്ങൾ തന്നെയല്ലേ എന്നും പണ്ട് എന്നെ കോളേജിൽ കാണാൻ വരുമ്പോൾ സീഡ്സും ഗുലാബ് ജാമുകൊണ്ട് തന്നിരുന്നത് ആരാ അത് വീട് കുഞ്ഞുമോളെയും നീ എന്തിനാ ഉണർത്തിയേയും നിനക്ക് കൊടുക്കാൻ ആയിരുന്നെങ്കിൽ പേഴ്സിൽ നിന്ന് എടുത്തു കൊടുത്താൽ പോരായിരുന്നോ അതൊന്നുമില്ല നിങ്ങളെ ട്രെയിൻ അടിക്കുന്നത് .

പോലെയുള്ള കോർക്കാൻ വലിയ നിർത്താൻ ഉണർത്തിയതാണ് അവൻ പോയി ഫേസ്ബുക്ക് ഓൺ ചെയ്ത് പഞ്ചാര അടിക്കാൻ നോക്കുക ഞാൻ ചായ കൊണ്ടുവന്ന് തരാം എന്നും പറഞ്ഞ് അടുക്കളയിലേക്ക് ഓടിയും ഞാൻ അണ്ടി പോയ അണ്ണാനെ പോലെ തലയും ചൊറിഞ്ഞും ഫോണും എടുത്ത് സിറ്റൗട്ടിൽ വന്നിരുന്നു തേങ്ങ ഇടുന്നത് പോലെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ കഥ എന്താ എഴുതാത്തത്  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.