നമ്മൾ ഫ്രിഡ്ജിൽ വെച്ച് കഴിക്കുന്ന ഈ 2 ഭക്ഷണം നിങ്ങളുടെ ആയുസ്സിനെ കുറക്കും

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് നമ്മുടെ വീട്ടിലെ തിരക്കേറിയ ജീവിതത്തിൽ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഫ്രിഡ്ജ് അല്ലെങ്കിൽ റഫ്രിജറേറ്റർ എന്ന് പറയുന്നത് ബാക്കിയുള്ള ഫുഡ് ഒക്കെ നമുക്ക് സ്റ്റോർ ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നത് പക്ഷേ ഫ്രിഡ്ജിൽ ഭക്ഷണം എങ്ങനെ സ്റ്റോർ ചെയ്യുന്നതാണ് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് നമ്മുടെ ക്ലിനിക്കിലൊക്കെ ഒരുപാട് കേസസ്സിലെ കുഞ്ഞു കുട്ടികളെ അല്ലെങ്കിൽ മുതിർന്നവരൊക്കെ അസിഡിറ്റി ദഹനക്കേട്.

   
"

ഫുട്ബോൾ ഇതൊക്കെ ഉണ്ടായിട്ട് വരുന്നത് കാണാൻ പറ്റുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ നമ്മുടെ മെഡിസിനാൽ മാനേജ്മെന്റ് ചെയ്താലും ഒരു പരിധിവരെ ആ കേസ് കംപ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് കാണാം അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോഴാണ് അവരുടെ ഫുഡ് ഹാബിക്സ് എങ്ങനെയാണ് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അറിഞ്ഞത് അങ്ങനെ അറിഞ്ഞതിൽ നിന്നും മനസ്സിലായത് അവരെ ഫ്രിഡ്ജിനുള്ളിലെ ഭക്ഷണം പാചകം ചെയ്തിട്ട് മൂന്ന് നാല് ദിവസത്തേക്ക് വയ്ക്കും അതിൽ നിന്ന് കുറച്ചെടുത്തിട്ട് ഒന്ന് കഴിക്കാറുള്ളത് ഇങ്ങനെ ഒരു ഫുഡ് ഹാബിറ്റ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് അവർക്ക് കൂടുതലായിട്ടും വയറിന് പ്രശ്നങ്ങളായിട്ടും ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

ഒരു റൊട്ടിയും മാറ്റിയപ്പോൾ തന്നെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇല്ലാതെ തന്നെ നമുക്ക് റിസൾട്ട് കിട്ടുകയും ചെയ്തു എന്ന് ഞാൻ കരുതി നമുക്ക് ഫ്രിഡ്ജില് എങ്ങനെ ഫുഡ് സ്റ്റോർ ചെയ്യണം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾക്ക് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം അതിൽ ഒന്നാമത്തെ കാര്യം എടുക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ നമുക്കറിയും നമ്മുടെ ഫ്രിഡ്ജിന്റെ രണ്ടു പാട്ടാണ് .

മെയിൻ ആയിട്ട് ഉള്ളത് ഒരു ഫ്രീസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു ഏരിയയും അല്ലാതെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഏരിയ ഫ്രീസ് ചെയ്യുന്ന ഏരിയയിലെ എപ്പോഴും ടെമ്പറേച്ചർ എന്ന് പറയുന്നത് സീറോ ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലാണ് നിൽക്കുന്നത് അതിന് താഴെയുള്ള പാട്ടൊക്കെയാണ്  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ ആയിട്ട് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ട് കാണുക.