അച്ഛൻ മരിച്ചത് അറിഞ്ഞ് വീട്ടിലെത്തിയ ആ മകന് അവിടെ സംഭവിച്ചത്!

ഓഫീസിലേക്കുള്ള കാർ യാത്രയിലാണ് കിരൺ പാതിയോളം എത്തിയപ്പോഴാണ് ഇന്ന് മൊബൈൽ എടുത്തിട്ടില്ല എന്ന് ഓർമ്മ വന്നത് ഭാര്യയെ പ്രിയ എന്തോ ആവശ്യം പറഞ്ഞാൽ മേടിച്ചു കൊണ്ടുപോയതാണ് തിരക്കിനിടയിൽ മറന്നോ ഇന്ന് ഇനി അങ്ങനെ പോകട്ടെ മൊബൈലും വീടും കാറും ഒന്നും ഇല്ലാതെ ഇരുന്ന ഒരു സമയം ഉണ്ടായിരുന്നല്ലോ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഞങ്ങൾ മൂന്നു മക്കളാണ് എനിക്ക് താഴെ രണ്ട് അനിയത്തിമാർ ഇല്ലായ്മയിലും സന്തോഷത്തോടെ കഴിഞ്ഞിരുന്ന കുടുംബം മഴക്കാലത്ത് ചേർന്നൊലിക്കുന്ന വീട്ടിൽ ഉള്ള കഞ്ഞി ഉപ്പു നീരും കാന്താരി മുളകും ചേർത്ത് കഴിച്ചിരുന്നു ഒരു ചുവന്ന ഉള്ളിയും കൂടിയും.

   
"

ഉണ്ടെങ്കിൽ അന്നത്തെ കഞ്ഞി കുടി ആർമാടമായിരിക്കും മനസ്സിലേക്ക് വന്നതും കണ്ണുനിറഞ്ഞു കഷ്ടപ്പെട്ടിട്ടും തന്റെ വിദ്യാഭ്യാസം മുടക്കിയെല്ലാം താൻ പഠിച്ച പെങ്ങന്മാരെയും അച്ഛനെയും അമ്മയെയും നോക്കുമെന്ന് വിചാരിച്ചിട്ടുണ്ടാകാം പഠിച്ച് ജോലിക്ക് കയറിയും പെങ്ങന്മാരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് അച്ഛൻ ഉണ്ടായിരുന്ന കുറച്ച് സ്ഥലം വിറ്റിട്ടാണ് കല്യാണം നടത്തിയത് ജോലിക്ക് കയറിയെങ്കിലും സമ്പാദ്യം ഒന്നും ആയി തുടങ്ങിയില്ലായിരുന്നു അത്യാവിശം നല്ല രീതിയിൽ പോകുമ്പോഴാണ് തനിക്ക് വിവാഹാലോചനം എടത്തരം കുടുംബത്തിൽ നിന്നും വന്നത് നല്ല കുട്ടി പഠിപ്പുണ്ട് വൈകാതെ വിവാഹം നടന്നു പ്രിയയുമായി നല്ല രീതിയിൽ ജീവിക്കുമ്പോഴും .

അച്ഛനും അമ്മയുമായി ഒത്തു പോകാൻ അവൾക്കു കഴിഞ്ഞില്ല അസ്വസ്ഥ വന്നപ്പോൾ അവിടെയും കൊണ്ട് ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് വന്നു അച്ഛനും അമ്മയും വീട്ടിൽ തനിച്ചായിയും അവരുടെ ചെല്ലാനം കാര്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുവാനും അവൾ തനിക്ക് വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തി അവളുടെ വാശിക്ക് മുൻപിൽ താൻ പലപ്പോഴും തോറ്റുപോയും ഒരു വീട് പണിതപ്പോൾ അച്ഛനെയും അമ്മയെയും ഒപ്പം താമസിക്കണം എന്ന് തോന്നിയെങ്കിലും അവളും മക്കളും പടിയിറങ്ങണമെന്ന് വാശിക്ക് മുൻപിൽ താൻ തോറ്റുപോയി.

പുതിയ വീട്ടിലേക്ക് ഒപ്പം കൊണ്ടുപോകാം എന്ന വാക്കും വിശ്വസിച്ചിരുന്ന അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും മുൻപിലേക്ക് പിന്നെ ഞാൻ പോയിട്ടില്ല കുറ്റബോധം തന്നെയായിരുന്നു വീടും സുഖസൗകര്യങ്ങളും ഒക്കെ ആയിപ്പോയോ അച്ഛനൊരുങ്ങലായി മനസ്സിൽ കിടന്നു മൊബൈൽ കൈയിൽ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെയും ഓഫീസിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ പഴയ കാര്യങ്ങൾ ഓരോന്നും ഇതുപോലെ മനസ്സിൽ വന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.