ഒരു ഭാര്യയും ഇത് കേൾക്കാതെ പോകരുത്

കോളേജിലേക്ക് വന്നവർ എല്ലാവരും കുടുംബസമേതം പഴയ കളിയും ചിരിയുമായി ഇരുന്നപ്പോഴാണ് റിസോർട്ടിന്റെ വേദിയിലേക്ക് അവളും അവനും ഒരു താര ജോഡികളെ പോലെ കടന്നുവന്നത് ഒരു നിമിഷം എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ അവരിലേക്ക് പോയി വേദിയാകെ നിശബ്ദമായി അവളുടെ പേര് ടീന സ്വർണ്ണ ബോർഡറുകൾ കൂടിയ കറുത്ത നിറത്തിലുള്ള സാരിയിൽ അവരുടെ ശരീര വെടി വരത്തിരിക്കുന്നു അതിനെ യോജിച്ച സ്വർണം നിറത്തിലുള്ള മേൽ കുപ്പായവും മുടി സ്ട്രെറ്റിംഗ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു ഇണങ്ങുന്ന ആഭരണങ്ങളും ആ മേക്കപ്പിലും അവൾ അതീവ സുന്ദരിയായിരുന്നു അവളുടെ പ്രൗഡിക്കൊപ്പം ചേരുന്ന ഭർത്താവും അവരുടെ രണ്ടുപേരുടെയും ആഡംബരത്തിൽ .

   
"

അവിടെയുള്ളവർ ഒരു നിമിഷം മുഴങ്ങിയും ടീനയെ കണ്ടു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മൃദുലയും എത്രയും പെട്ടെന്ന് അവിടെ നിന്ന് പോയാൽ മതി എന്നായി കുഞ്ഞിനും ഭർത്താവിനും ഒപ്പം വന്ന മൃദുലം ഒരു പേരു കഴിഞ്ഞതാണ് എന്ന് വിളിച്ചു പോലെ ശരീരം കൊഴുത്തിരിക്കുന്നു ആഡംബരത്തിൽ ലെവൽ അല്പം താൽപര്യമില്ലാത്ത ഗവൺമെന്റ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ ഭർത്താവ് സന്തോഷവും കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ച അവൾക്ക് വിദ്യാഭ്യാസം കൊണ്ടും അത്ര മോശമില്ലാത്ത ഒരു ജോലിയും ഉണ്ടോ കുഞ്ഞ് ജനിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുറച്ചുനാൾ കുറച്ചും കൂടി ജോലിക്ക് പോയി .

പക്ഷേ രാത്രിയിലും ഉറക്കമില്ലായ്മയും ജോലിയിലെ തിരക്കും കാരണം തൽക്കാലത്തേക്ക് നിർത്തിക്കൂടെ എന്ന് ഭർത്താവ് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്ക് അത് ആശ്വാസമായിരുന്നു സ്വഭാവങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാത്ത ഒരാളാണ് സന്തോഷം അതുകൊണ്ടുതന്നെ കിട്ടുന്ന ശമ്പളം കൊണ്ട് ജീവിതം നന്നായി മുന്നോട്ടു പോകുന്നു അവൾക്ക് കോളേജ് കാലം മുതൽ തന്നെ ഇഷ്ടമല്ലായിരുന്നു വേറെ ഒന്നും കൊണ്ടുവയുടെ ആർഭാടത്തിന് തോന്നിയ അസൂയ അത് സഹിച്ചു തീർത്ത മൂന്നു വർഷങ്ങൾ കോളേജ് ദിനങ്ങൾ ഇപ്പോൾ .

വർഷങ്ങൾക്ക് ഇപ്പുറം വീണ്ടും കണ്ടപ്പോൾ മൃതലയ്ക്ക് മനസ്സിൽ കുഴിച്ചിട്ട പല ഓർമ്മകളും വീണ്ടും ഉണർന്നു വന്നു ലളിതമായിട്ടുള്ള അവരുടെ ഭർത്താവിന്റെ വേഷവിധാനങ്ങളോടും അവൾക്ക് പുച്ഛം തോന്നിയും തിരിച്ച് വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ സുഖമില്ലാത്ത തലവേദനയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു കിടന്നും മനസ്സിന് സന്തോഷം ഉള്ളിൽ കിടന്നു കൊണ്ടെന്ന് നുരഞ്ഞു പൊങ്ങി കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.