പിച്ചക്കാരി പെണ്ണിനും ചെറിയ കുട്ടിക്കും ചോറു കൊടുത്തിരുന്ന യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്!

വർണ്ണ കുടയും ചൂടിയും പുത്തനും ഉടുപ്പും 8 സ്കൂളിൽ പോകുന്ന ആ കൊച്ചു സുന്ദരിയും എല്ലാവരും കണ്ണെടുക്കാത്ത നോക്കി നിന്നു പാറി നടക്കുന്ന ശലഭത്തെ പോലെയും അവൾ ചോദിച്ചു അച്ഛൻ അവളെ നെഞ്ചോട് ചേർത്തുപിടിച്ചു അമ്മ അവളുടെ കുഞ്ഞിക്കൈ പതിയെ തോറ്റിട്ടുണ്ട് കീർത്തി കുഞ്ഞിന്റെ കയ്യിൽ മുറുകെപ്പിടിച്ചു സ്കൂൾ തുറക്കായി എങ്ങും സ്കൂൾ ബാഗും ഉടുപ്പും അണിഞ്ഞ സ്കൂളിൽ പോകുന്ന കുട്ടികൾ ആലിന്റെ ചുവട്ടിലെ പൊട്ടിപ്പൊളിഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് അമ്മയുടെ ചൂടു പറ്റിയും ഏഴ് വയസ്സുകാരി നിറഞ്ഞ കണ്ണുകളോട് നോക്കിയിരുന്നു വഴിവക്കിൽ തെങ്ങിനിറഞ്ഞ ജനം അവരുടെ ജോലികൾക്കായി പരക്കം പായുമ്പോൾ .

   
"

അപ്പുറത്തും മാറി പറിഞ്ഞ ഉടുപ്പും ധരിച്ച ഒരു കൊച്ചു പെൺകുട്ടി നാലു വയസ്സു മാത്രം പ്രായം തോന്നും അവൾ അവളെ കണ്ടു കഴിഞ്ഞാൽ മുഖത്ത് വിശപ്പിന്റെയും ദാരിദ്ര്യത്തിന്റെയും നിഴൽ വീണുങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അവളുടെ പ്രായത്തിലെ കുട്ടികൾ പൂമ്പാറ്റകളെ പോലെ പാറി നടക്കുമ്പോൾ അവൾ തെരുവോരത്ത് ഒരു നേരത്തെ വിശപ്പടക്കാൻ ആ കുഞ്ഞിനെ കണ്ടപ്പോൾ കീർത്തി വല്ലാത്ത വേദന തോന്നി അവളുടെ ഓർമ്മകൾ കുറച്ചു പിന്നിലേക്ക് പോയി അന്യ നാട്ടിൽ നിന്നും ജീവിതമാർഗം തേടി വന്നതാണ് .

വഴിയോര കച്ചവടം നടത്തി ക്ഷീണിക്കുമ്പോൾ തെരുവോരത്ത് കിടന്ന് ഉറങ്ങും ഓരോ ദിവസവും ഒരേയിടങ്ങൾ അവളുടെ ഭംഗി മുതലാക്കി ഇരുട്ടിന്റെയും മറവിൽ ആരോ അവളിപ്പിച്ചു ഇന്ത്യയും റെയിൽവേ ട്രാക്കിൽ ഉപേക്ഷിച്ച മനുഷ്യത്വമുള്ള ആരോ എടുത്തു ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ചു കുറച്ചുദിവസം ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആയിരുന്നു അതിനുശേഷം ഡിസ്ചാർജ് ആയി വഴിയോരത്ത് പിന്നെ അവൾക്ക് ഭയമായി അലഞ്ഞു തിരിഞ്ഞു നടക്കുമ്പോൾ അവൾക്ക് കൂട്ടായി ഒരു നായ എത്തി അവൾ കഴിക്കുന്നതിന് ഒരു പങ്ക് കൊടുക്കുകയും അങ്ങനെ ആ നായ അവളുടെ സംരക്ഷകനായി അവൾ ഉറങ്ങുമ്പോൾ .

ആൾ നായ അവരുടെ കാവൽക്കാരനായി ക്ഷീണവും തളർച്ചയും അതിനൊപ്പം അവരുടെ വയറും വീർത്തു വരാൻ തുടങ്ങിയും നടക്കാൻ കഴിയാതെ ഒടുവിൽ ഒരിടത്ത് മാത്രമായി അവൾ ഒതുങ്ങിയും അവളുടെ അവസ്ഥയിൽ ലഭിച്ചവർ അവൾക്ക് ചില്ലറ പൈസകൾ നൽകി സഹായിച്ചു ഒടുവിൽ പ്രസവ സമയം ആയപ്പോൾ തെരുവിൽ കിടന്ന അവളെ ആരോ എടുത്തു ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.