ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ പീ.ഡി.പ്പിച്ചവനോട് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം പെൺകുട്ടി ചെയ്ത പ്രതികാരം!

ചേട്ടനെ സെക്സ് ഇഷ്ടമാണോ ഓട്ടോ ഓടിക്കുന്നതിനിടയിൽ പിറകിൽ നിന്നുള്ള ചോദ്യം കേട്ട് ചന്തു ഒന്നു പകച്ചു പോയി എന്താന്ന് ഓട്ടോ റോഡിന്റെ അരികിലേക്ക് ഓടിക്കുന്നിടത്ത് കൊണ്ട് ചന്തു ചോദിച്ചു സെക്സ് ഇഷ്ടമാണോ എന്ന് ചന്തു റോഡിന്റെ ഇരുവശത്തേക്ക് മാറിമാറി നോക്കി പിന്നെ ഓട്ടോയിൽ ഇരിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയെയും ഒരു 20 22 വയസ്സ് പ്രായം തോന്നും ഒരു ഇരുനിറം മെലിഞ്ഞിട്ട് ഭംഗിയുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയും എന്താ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നേ? അവൾ വീണ്ടും ചോദിച്ചു ഒന്നുമില്ല.

   
"

നോട്ടം മാറ്റി ചന്തു പറഞ്ഞു എവിടെയെങ്കിലും ആരുമില്ലാത്ത ഒരിടം നോക്കിയും ഓട്ടോ ഒതുക്കു ഇവിടെ ഒട്ടും സൈഫലം അവൾ പറയുന്നത് കേട്ട് ചന്തുവിനെ തൊണ്ട വരണ്ടുപോയി ചേട്ടനെ പേടിയുണ്ടോ അവൾ വീണ്ടും ചോദിച്ചു എനിക്ക് എന്തിനാ പേടിയും തനിക്ക് ഇല്ലെങ്കിൽ എന്നാ പിന്നെ വേഗം പോ ചേട്ടാ എന്നിട്ട് എന്നെ വീട്ടിൽ കൊണ്ടുവിട്ടുപോയാൽ മതി പുറകിലിരുന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു തിരക്ക് കൂട്ടല്ലേ .

പയ്യെ തിന്നാൽ പനയും എന്നല്ലേ മിററിലൂടെയും അവളെ നോക്കി പറഞ്ഞിട്ട് ചന്തു ഓട്ടോ മുന്നിലോട്ട് എടുത്തു സൈഫ് ആണോ ചേട്ടാ ഇവിടെയും ഓട്ടോയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി ചുറ്റും നോക്കിക്കൊണ്ട് അവൾ ചോദിച്ചു ഒരു കുഞ്ഞു പോലും അറിയില്ല അത്രയ്ക്കും സൈഫാണ് പുറത്തിറങ്ങേണ്ട ഫോട്ടോയിൽ മതി ചന്തു ചുറ്റും നോക്കി പറഞ്ഞു ആരെങ്കിലും കാണുമോ .

ചുറ്റിലും നോക്കി അവൾ വീണ്ടും ചോദിച്ചു, ഇല്ലന്നേയും അല്ലേ വിളിച്ചാൽ പോലും ആരും കേൾക്കില്ല തിരിഞ്ഞുനിന്ന് അവൾ ചോദിച്ചു ഇല്ല ചുണ്ട് നക്കി തുടച്ചുകൊണ്ടും ചന്തു പറഞ്ഞു അതാണ് എനിക്കും വേണ്ടത് ബാഗിൽ നിന്നും റിവോൾവ് എടുത്തു അവൾ ചന്തുവിനെ നേർക്ക് നീട്ടി പിടി വിട്ടു പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.