ഭാര്യയെ സംശയിച്ച ഭർത്താവ് ഒരു ദിവസം വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ അനിയനും ഭാര്യയും റൂമിൽ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി

ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഖാസിയ ബാഗിൽ ആണ് ഗൗരവ എന്ന് പറയുന്ന യുവാവ് താമസിക്കുന്നത് കൃഷ്ണൻ കഫെ എന്ന ഹോട്ടലിൽ സ്വന്തമായി നടത്തുകയായിരുന്നു ഗൗരവ ചെയ്തിരുന്നത് ഗൗരവന്റെ വിവാഹം 2021 ഡിസംബറിൽ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഭാര്യയുടെ പേര് നാം വൈസ് 24 ഈ ഗൗരവന്റെ വീടും രണ്ട് നിലകളിലായിട്ടായിരുന്നു അതിൽ താഴെ നിലയിൽ ഗൗരവന്റെ അമ്മയും അനിയന്മാരും ആണ് താമസിച്ചിരുന്നത് മുകളിലത്തെ നിലയിൽ ഗൗരവുകൾ ഭാര്യയും സ്വന്തമായി ഹോട്ടൽ എല്ലാം നടത്തിയും നല്ല വരുമാനം ഉണ്ടായിരുന്ന ഗൗരവ നാട്ടിൽ എല്ലാം നല്ല പേരുള്ള ചെറുപ്പക്കാരൻ ആയിരുന്നു കാരണം.

   
"

സ്വന്തമായി ബിസിനസ് ചെയ്ത അവൻ കുടുംബം നോക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അങ്ങനെയിരിക്കുകയാണ് 2022 ഡിസംബർ ആറാം തീയതി ഗൗരവന്റെ വീടിനടുത്തുള്ള ഒരു പാർക്കിൽ രാവിലെ സമയത്ത് ഗൗരവം അവിടെയുള്ള ഒരു ചെയറിൽ കിടക്കുന്നുണ്ട് എല്ലാവരും അവനെ നോക്കി പോകുന്നുണ്ട് പക്ഷേ ആരും തന്നെ അവന്റെ അടുത്തേക്ക് ചെല്ലുന്നില്ല കാരണം അവൻ ഒരു അബോധാവസ്ഥയിലാണ് മദ്യത്തിന്റെ മണം അവന്റെ മേലിൽ നിന്ന് വരുന്നുണ്ട് മാത്രമല്ല ശരീരത്തിൽ ആകെ രക്തകറകളും .

ഉണ്ട് ആരും അവന്റെ അടുത്തേക്ക് ചെല്ലുന്നില്ല അപ്പോഴാണ് ഒരാൾ വന്നാൽ അവനെ തട്ടി വിളിക്കുന്നത് അങ്ങനെ അവൻ അബോധാവസ്ഥയിൽ നിന്നും ഉണർന്ന അവൻ അപ്പോൾ തന്നെ പറഞ്ഞത് ഞാൻ എന്റെ ഭാര്യയെ കൊന്നു എന്നുള്ളതായിരുന്നു ഇത് കേട്ട് അന്നേരം പാർക്കിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന എല്ലാവരും തന്നെ ഞെട്ടിപ്പോയി കാരണം ഇവനെ നാട്ടിലെ എല്ലാവർക്കും അറിയാം നല്ല സ്വഭാവം ഉള്ള ചെറുപ്പക്കാരനാണ് ഇവനിൽ നിന്നും ഇങ്ങനെ ഒരു പ്രവർത്തി ആരും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല.

ഉടനെ തന്നെയും കൂട്ടിയ ആളുകൾ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നു വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ എന്താണ് സംഭവം എന്ന് വെച്ചാൽ ഇവന്റെ അമ്മയും അനിയന്മാരും ഡ്രസ്സ് എല്ലാം പാക്ക് ചെയ്യുകയായിരുന്നു ആകെ ഒരു മെന്റലി ഷോക്കായി പോലെയുണ്ട് എല്ലാവരും നാട്ടുകാർ എല്ലാവരും വാതിൽ ഒരുപാട് നേരം മുട്ടിയ ശേഷമാണ് വാതിൽ തുറന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.