സ്വന്തം മകളുടെ മുന്നിൽ വച്ച് നിരവധി ആണുങ്ങളുമായി ശാരീ.രിക ബ.ന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ട അമ്മയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

ഗുജറാത്തിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലെയും കടലോര പ്രദേശത്താണ് ഏത് സംഭവം നടക്കുന്നത് 2023 ജൂലൈ 13ആം തീയതിയും ഈ കടപ്പുറത്ത് നല്ല മഴയും അതേപോലെതന്നെ കടൽക്ഷോഭവും ഉള്ള ദിവസമായിരുന്നു കടൽ പുറത്ത് ആരും തന്നെയില്ല അപ്പോഴാണ് ഒരാൾ മാത്രം കടപ്പുറത്ത് കൂടെ നടന്നു പോയിരുന്നത് നടന്നു പോകുകയായിരുന്ന ഒരു ആൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മുൻപിൽ ഒരു കാഴ്ച കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി അതായത് ഒരു സ്ത്രീയുടെ കൺമുമ്പിൽ കിടക്കുകയാണ് ആയാൽ ഉടനെ തന്നെ അലറി വിളിച്ചു നാട്ടുകാർ എല്ലാവരും കൂടിയും അങ്ങനെ ഉടനെ തന്നെ അവർ പോലീസിനെ വിവരം അറിയിച്ചു.

   
"

ഒരു 10 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ പോലീസ് സംഭവത്തെത്തിയും ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ അതിലൊരു രണ്ടാഴ്ചത്തോളം പഴക്കമുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായി ഏകദേശം 40 45 വയസ്സ് ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള ഒരു സ്ത്രീയാണ് പോലീസുകാരൻ ഒരു നോട്ടത്തിൽ തന്നെ മനസ്സിലാക്കുകയാണ് ആരാണെന്നോ എന്താണെന്നോ ഒന്നും അറിയില്ല ഏകദേശം രണ്ടാഴ്ച പഴക്കമുണ്ട് എങ്കിലും അധികം അഴുകിയിട്ടില്ല ഉടനെ തന്നെ ആംബുലൻസ് വന്നു പോസ്റ്റ്മോർട്ടത്തിനായി യും ബോഡി അയക്കുകയാണ് അങ്ങനെ അന്വേഷണവും ആരംഭിച്ചവും പോസ്റ്റ് മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട് വന്നപ്പോൾ ഒരാഴ്ച മുൻപാണ് മരണപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത് കൊലപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത് ഏകദേശം 40 45 നും ഇടയിൽ പ്രായം അങ്ങനെ ഇത് ആരാണെന്ന് .

ആരാണ് കൊന്നത് എന്ന് ഒന്നും തന്നെ അറിയില്ല പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചവും ഇത്തരത്തിൽ ഒരു ഡെഡ് ബോഡി കിട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ ആദ്യം ചെയ്യുന്നത് എവിടെയെങ്കിലും ഫയൽ ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ ആരെങ്കിലും കാണാതായിട്ടുണ്ടോ എന്നുള്ളതാണ് അങ്ങനെ അടുത്തുള്ള എല്ലാ പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിലേക്കും ഒരു ഇൻഫർമേഷൻ കൊടുക്കുകയാണ് ആരെയെങ്കിലും കാണാതായിട്ടുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചുകൊണ്ട് എന്നാൽ ആരും തന്നെ അത്തരത്തിൽ ഇല്ല കാണാതായ ആരുമായും.

ഈ സ്ത്രീക്ക് യാതൊരു മാറ്റവും തോന്നുന്നില്ല അങ്ങനെ പോലീസിനെ യാതൊരു ഇതിനെ കിട്ടുന്നില്ല അങ്ങനെയാണ് പോലീസിനെ ഒരു കാര്യം തോന്നിയത് പത്രത്തിൽ ഒരു വാർത്ത കൊടുക്കാം എന്നത് അങ്ങനെ പത്രത്തിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും എല്ലാം പോലീസുകാർക്ക് കൊടുത്തു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.