ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് വലതുകാൽ വച്ച് കയറി ഭാഗ്യ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കൊച്ചിയിലെ വിവാഹ റിസപ്ഷൻ കഴിഞ്ഞെന്ന് മാവേലിക്കരയിലേക്ക് എത്തിയ ഭാഗ്യം വലതു കാൽ വച്ച് വീട്ടിലേക്ക് കയറി ഈ മുഹൂർത്തത്തിന് വേണ്ടിയിട്ടാണ് സുരേഷ് ഗോപിയും കുടുംബവും എല്ലാകാലവും കാത്തിരുന്നത് ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ഭാഗിയാ വലതു കാൽ വച്ച് കയറുന്ന മുഹൂർത്തം സുരേഷ് ഗോപി എത്രയോ തവണ മനസ്സിൽ കണ്ടു കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും .

   
"

കഴിഞ്ഞദിവസം അതായത് ജനുവരി 17 പ്രധാനമന്ത്രിയുടെയും സൂപ്പർതാരങ്ങളുടെയും ഇടയിൽ വെച്ചിട്ടായിരുന്നു ഭാഗിയുടെയും ശ്രേയസിന്റെയും വിവാഹം ആർഭാട പൂർവ്വം തന്നെയാണ് വിവാഹം നടത്തിയതിന് പിന്നാലെയും കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊച്ചിയിലെ വിവാഹാ റിസപ്ഷനും നടന്നിരുന്നു കൊച്ചിയാണ് സിനിമ മേഖലയുടെ തട്ടകം അതുകൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാവർക്കും കൊച്ചിയിൽ റിസപ്ഷൻ വരുന്നതിനാണ് സൗകര്യം എന്നാൽ പല താരങ്ങളും.

റിസപ്ഷനെ എത്തിയിട്ടില്ല എന്നതും ഏറ്റവും നിർഭാഗ്യകരമായ ഒരു കാര്യം തന്നെയായിരുന്നു പ്രത്യേകിച്ചും ഉർവശി ശോഭനാം കാവ്യ തുടങ്ങിയ നിരവധി താരങ്ങൾ സുരേഷ് ഗോപിയോടൊപ്പം നിരവധി റോഡുകളിൽ അഭിനയിച്ച പല താരങ്ങളും വിവാഹാ റിസപ്ഷനിലും വിവാഹത്തിന് പങ്കെടുക്കാൻ എത്തിയില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.