ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വേണ്ടായിരുന്നു എന്ന് തോന്നി

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ചില കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാതെ ഇരുന്നുവെങ്കിൽ എന്ന് ചിന്തിച്ചു പോകുന്ന സന്ദർഭങ്ങൾ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടാകും അതിന്റെ പ്രധാന കാരണം അതിന്റെ പേരിൽ നമുക്ക് എട്ടിന്റെ പണി കിട്ടിയിട്ടുണ്ടാകും എന്ന് കൊണ്ടായിരിക്കും ഇത്തരത്തിൽ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞ ചില മൊമെന്റ് ആണും ഈ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ കാണാൻ പോകുന്നത് ചാനൽ പേജ് ഫോളോ ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ നമുക്ക് നേരെ ടോപ്പിലേക്ക് കടക്കാം .

   
"

പൊതുനിരത്തിൽ മൊബൈൽ ഫോണുകൾ നമ്മൾക്ക് തരുന്ന പണികൾ ചെറുതൊന്നുമല്ല ഫോണിൽ ബിസി ആയ ആളുകളെ ഇപ്പോൾ എവിടെ നോക്കിയാലും കാണുവാൻ സാധിക്കും അവർ തന്നെ കുറച്ചു പേരെ നോക്കി നിന്നാൽ അതിൽ നിന്നും എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ ചെയ്യുവാനും കിട്ടും ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും ആവശ്യമായിട്ടാണ് റോഡിലൂടെ പോകുമ്പോൾ ഫോൺ യൂസ് ചെയ്യുന്നത് എങ്കിൽ ഈ വ്യക്തിയുടെ ലക്ഷ്യം നന്മയുള്ളതായിരുന്നു റോഡിൽ വെള്ളം കയറിയ കാഴ്ച ശ്രദ്ധയോടെ പതുക്കെ സൂക്ഷിച്ചു.

നടന്നു കൊണ്ട് മൊബൈൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യുകയായിരുന്നു പക്ഷേ അവസാനം ഷൂട്ട് ചെയ്യേണ്ടില്ലെന്ന് അദ്ദേഹത്തിന് തോന്നി പോയി പശുവിന്റെ പാലുകാർക്കൊന്നും അത്ര എളുപ്പമല്ല കാര്യമല്ല എന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം പശുവിനെ കറക്കാൻ അറിയാത്തവർ വാങ്ങിച്ചു കൂട്ടിയ പണികൾ ഒരുപാട് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഷോ കാണിക്കുവാൻ വേണ്ടി പാലുകാർക്കുന്നത്.

ഈ വീഡിയോ എടുക്കുന്ന ആളുകൾ ഒരുപാടുണ്ട് അല്ലേ അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു സ്ത്രീയാണ് ഇത് ഒരു ജഗ് എടുത്തു കൊണ്ടുവന്ന പണി തുടങ്ങി എളുപ്പത്തിന് വേണ്ടിയും പൊസിഷൻ ഒന്ന് ചേഞ്ച് ചെയ്തു വീണ്ടും ശ്രമം തുടർന്നു പക്ഷേ ഒരുദാന ധർമ്മിണി യായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/2zzaXYYImd4