ഭാര്യയെ പീഡിപ്പിക്കുന്നത് കണ്ടുനിൽക്കാനാവാതെ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ

പാർവതി കുട്ടിക്ക് കല്യാണമായി എന്ന് പറഞ്ഞു കേട്ടു ചെക്കൻ എവിടുന്നാ എന്താ ജോലിയും കഴിഞ്ഞ് ഞായറാഴ്ച പെണ്ണുകാണാൻ വന്നു ഇഷ്ടായി എന്ന് പറഞ്ഞത് പെണ്ണിനെ അങ്ങോട്ട് ബോധിച്ചു അപ്പോൾ ഇതാ ഇവിടെ ചോദ്യത്തിന് ജയചന്ദ്രൻ പറഞ്ഞും അടുത്ത വ്യാഴാഴ്ച വീട്ടിലേക്ക് കാരണവന്മാരെ കൂട്ടിയും ഒന്നും കൂടി വരുന്നുണ്ട് അവരെ എല്ലാവർക്കും പിടിച്ചാൽ ഉടനെ ഉണ്ടാകും പാർവതി വളർന്ന പ്രായമായ മനസ്സിൽ ഒരു നീറ്റിലെയും ഉള്ള വസ്തു പഠിപ്പിച്ചു വീടും വീടിന് അടുത്തുള്ള സ്ഥലവും കൂടിയും 10 സെന്റ് ബാക്കിയുണ്ട് സർക്കാർ ജോലിക്ക് നിയമനം കിട്ടുമെന്ന് പറഞ്ഞായിരുന്നു ഇതുവരെ ഒന്നും തന്നെ ആയിട്ടില്ല പ്രായം 24 കഴിഞ്ഞു ഇനിയും.

   
"

കാത്തിരുന്നാൽ ശരിയാകത്തില്ല പടിപ്പുള്ളതോണ്ട് ഇനിയും ജോലി കിട്ടുമല്ലോ ജയചന്ദ്രൻ ഒരു ആശ്വാസം എന്നപോലെ പറഞ്ഞു നല്ല സന്തോഷത്തിലാണ് ഒത്തിരി ആലോചനകൾ ഇതിനിടെ വന്നതാണ് സ്ത്രീധന പ്രശ്നം കൊണ്ടും എല്ലാം മാറിപ്പോയി വരുന്നവർ ഒക്കെ കുട്ടിക്ക് എന്താ കൊടുക്കുന്നതെന്ന് അറിയേണ്ടത് ചെക്കനെയും ഇഷ്ടമായി അതുകൊണ്ട് പൈസയുടെ കാര്യം ഒന്നും ഓർത്ത് വിഷമിക്കേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞ് ഇത്രയും എന്തുതന്നെയാണെങ്കിലും ഒന്നും കൊടുക്കാതെ തന്നെയും എങ്ങനെ വേറെ ഒരു വീട്ടിലേക്ക് കുട്ടിയെ പറഞ്ഞയക്കാം ഒരു വഴി കാണിച്ചു തരാതെ ഇരിക്കുക എല്ലാം വ്യാഴാഴ്ച സെക്കൻഡ് വീട്ടുകാര് എന്താണ് ഇപ്പോൾ ഉണ്ടാക്കുക .

ഓണം കൊടുക്കാതെ വിടാനും പറ്റില്ല 12 പേർ വരും എന്നാണ് പരമ പറഞ്ഞത് ഈശ്വരാ കാത്തുകൊള്ളണയും ജയിച്ചത് പറഞ്ഞതും ജയേട്ടൻ വിഷമിക്കേണ്ട എല്ലാം ശരിയാകും എന്നാണ് മനസ്സ് പറയുന്നത് എല്ലാം ശുഭമാകും മനസ്സ് നീറുമ്പോൾ സഹധർമ്മിള ആശ്വാസവാക്കുകൾ നല്ലൊരു സുഖമാണ് രാധികയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ജയചന്ദ്രൻ കുറച്ചുനേരം .

അങ്ങനെ തന്നെ അവിടെ തന്നെ നിന്നു ബുധനാഴ്ച സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒരുക്കി വെച്ചും വ്യാഴാഴ്ച കാലത്ത് തന്നെ ബന്ധുക്കൾ ഒന്ന് രണ്ട് അയൽക്കാരനും കൂടി നല്ലൊരു നാടൻ സദ്യ തന്നെ ഒരുക്കിയും പത്തരയ്ക്ക് തന്നെ ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ വന്നു കാര്യങ്ങളൊക്കെ സംസാരിച്ചു സദ്യ വിളമ്പിയും എല്ലാവരും കഴിച്ചിട്ട് ഗംഭീരമായിരിക്കുന്നു നല്ല സ്വാദും വന്നവരിൽ ഒരാൾ പറയുവാനും മറന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.