നടി സ്വാസികയുടെ വിവാഹം ബോളിവുഡ് സ്റ്റൈൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ടെസ്റ്റിനേഷൻ വെഡിങ് എല്ലാവരുടെയും ഒരു വലിയ സ്വപ്നം തന്നെയായിരിക്കും അതേപോലെതന്നെ നടി സ്വാസികയുടെയും വിവാഹ സ്വപ്നമായിരുന്നു ഒരു കടൽതീരത്ത് വച്ചുള്ള ഒരു ആഡംബരവിവാഹം ബോളിവുഡ് സ്റ്റൈലിൽ സ്വാസിക ഇപ്പോൾ വിവാഹിതയായിരിക്കുന്നു നടിയും നടത്തുകയും ടെലിവിഷൻ അവതാരികയും ആയ സ്വാസിക വിവാഹിതയായി ടെലിവിഷൻ താരവും .

   
"

മോഡലുമായ ട്രെയിൻ ജേക്കബ് ആണ് വരാൻ തിരുവനന്തപുരത്ത് ആയിരുന്ന വിവാഹം നടി തന്നെയാണ് വിവാഹ ചിത്രങ്ങൾ ഇൻ ചേരാമിൽ പങ്കുവെച്ചത് ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ചു ജീവിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു എന്ന അടിക്കുറിപ്പ് പോലെയാണ് നടി വിവാഹ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചത് ഇരുപത്തിയേഴിലെ കൊച്ചിയിൽ വിവാഹ ചടങ്ങ് സംഘടിപ്പിക്കും മനം പോലെ മംഗലം.

എന്ന സീരിയൽ സ്വാസികയും പ്രേമിച്ച് ഒന്നിച്ച് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇവർ തമ്മിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടും ചിത്രങ്ങളും പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വയറിലായിരുന്നു തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശിയായിരുന്നു പ്രേം കുമാറിന്റെയും മികച്ചീടെയും മകളായ സ്വാസിക മൂവാറ്റുപുഴ സ്വദേശിയാണ് പൂജാ വിജയം എന്നാണ് യഥാർത്ഥ പേര് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.