കുട്ടികൾ ഉണ്ടാവാത്തത് കാരണം ഭർത്താവിനെ ഉപേക്ഷിച്ച യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്

സജി ഇക്ക എനിക്ക് നിങ്ങളെ ഒന്ന് കാണണം വർഷങ്ങൾക്ക് ഇപ്പുറം അവളുടെ ശബ്ദം കേട്ട് എന്തു പറയണം എന്ന് അറിയാതെ അയാൾ നിന്നു ഇക്കാ നിങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുണ്ടോ അവൾ ചോദിച്ചു റഹീന നീ പറയൂ അയാൾ ഫോൺ ഒന്നുകൂടി ചേർത്തു പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു എനിക്ക് ഒരൊറ്റവട്ടം കണ്ടാൽ മാത്രം മതി ശരി സമയം സ്ഥലവും ഞാൻ മെസ്സേജ് ചെയ്യാം മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ അയാൾ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്തു അയാളുടെ മുഖത്ത് സന്തോഷവും ദുഃഖവും കലർന്ന ഭാവം അയാൾ ഫോണിന്റെ ഗാലറിയിൽ നിന്നും നേരെ കഷ്ടപ്പെട്ട് ഒരു ഫോട്ടോ കണ്ടു പിടിച്ചു അയാൾ അതിലേക്ക് നോക്കിയും അയാളുടെയും.

   
"

കരവലയത്തിൽ ഒതുങ്ങി നിന്ന് പുഞ്ചിരി തൂകുന്ന ഒരു മൊഞ്ചത്തി സുന്ദരിയും റഹീന അയാളുടെ ചുണ്ടുകൾ മന്ത്രിച്ചു നാലുവർഷത്തെ സന്തുഷ്ട ദാമ്പത്യം പ്രണയപൂരിതമായ മുഹൂർത്തങ്ങൾ എത്ര മനോഹരമായി നിമിഷങ്ങൾ അയാൾ ചിന്തിച്ചും എല്ലാം നൽകിയും റബ്ബും ഒരു കുറവും മാത്രം ബാക്കിവച്ചവും ഒരു കുഞ്ഞിനെ മാത്രം തന്നില്ല ഒരു കാര്യം പൂർണമായും ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിലും ആർക്കും തന്നെ ഒന്നും കൊടുക്കുന്നില്ലല്ലോ അവൻ എന്തെങ്കിലും രീതിയിൽ പരീക്ഷിക്കുക തന്നെ ചെയ്യും ദിവസങ്ങളും മാസങ്ങളും വർഷങ്ങളും കടന്നുപോയി ഒരു കുഞ്ഞ് വെറും സ്വപ്നം മാത്രമായി അവശേഷിച്ചു രണ്ടുപേർക്കും ഒരുപോലെ ആദിയും ആയാൽ പുറമേ കാണിച്ചില്ല .

പക്ഷേ അവരുടെ വാക്കുകൾ ഒരേയൊരു വിഷയത്തിൽ തറച്ചു നിന്നു പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് ഒരു പരക്കം പാച്ചിൽ ആയിരുന്നു കാണാത്ത ഡോക്ടർമാർ എല്ലാം നേരാത്ത നേർച്ചകൾ എല്ലാം നാല് വർഷങ്ങളും 40 ദിവസങ്ങളും കഴിഞ്ഞു ഒരു ദിവസം അവൾ അയാളുടെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ പറഞ്ഞു നമുക്ക് പിരിയാം അയാളുടെ മുഖം കണ്ടാലറിയാം.

കേട്ടത് വിശ്വാസമായില്ല ഇക്ക ഞാൻ സീരിയസ് ആയിട്ട് പറയുന്നത് നമുക്ക് പിരിയാം അവൾ വീണ്ടും അത് തന്നെ ആവർത്തിച്ചും റഹീനാം നീ പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് നിനക്ക് വല്ല ബോധമുണ്ടോ അയാൾ സംശയം ചോദിച്ചു നല്ല ബോധത്തോടുകൂടി തന്നെയാണ് ഞാൻ സംസാരിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.