ഉമ്മയെ വൃദ്ധസദനത്തിൽ ആക്കാൻ പറഞ്ഞ ഭാര്യയോട് ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ!

രാവിലെ തന്നെ തുടങ്ങിയ ഓരോന്ന് നശിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് നിങ്ങളോടല്ലേ തള്ളയെ പറഞ്ഞത് അടുക്കളയിലേക്ക് വരരുത് എന്ന് കുറച്ചു കാലമായി ദിവസം തുടങ്ങുന്ന മാതാവായ ആയുസ്സ് കുട്ടിയുടെയും കുറ്റങ്ങൾ പറഞ്ഞു കൊണ്ടാണ് ഉമ്മ മോളെ സഹായിക്കാം എന്ന് കരുതിയിട്ടാ ഓം ഒരു സഹായം ഓരോന്ന് താഴോട്ട് പൊട്ടിക്കുന്നതാണോ തള്ളേ സഹായം ഇനി അതും കൂടി ഞാൻ വൃത്തിയാക്കണം ഒന്നു പോയി തരുമോ ഇവിടെ നിന്നും നീറുന്ന മനസ്സുമായി ആ ഉമ്മ തിരിഞ്ഞു നടന്നു വാതിൽക്കൽ എത്തിയപ്പോൾ അവൾ ഒന്നുകൂടി പറഞ്ഞോ അത് കേട്ട് ആ ഉമ്മയുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും കണ്ണുനീർ പുറത്തുചാടിയും റൂമിൽ പോയി ഇരുന്നാൽ മതി കേട്ടോ .

   
"

കുട്ടികളുടെ അടുത്തേക്ക് പോകേണ്ട ദിവസവും കുളിക്കാത്ത നിങ്ങൾ അവരെ തൊടുന്നത് എനിക്ക് ഇഷ്ടമല്ല മറുത്ത് ഒന്നും പറയാതെ ആ ഉമ്മ റൂമിലോട്ട് പോയി ശരീരത്തിന് ബാധിച്ച അസുഖവും തളർച്ചയും കാരണം ദിവസം കുളിക്കാൻ കഴിയാറില്ല അതിന്റെ പേരിലാണ് എന്ന് അവൾ ഉമ്മയോട് തന്റെ കുഞ്ഞുങ്ങളെ തൊടരുത് എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു ഉമ്മ കട്ടിലിൽ കിടന്നു തലയണാം അമ്മയുടെ മെഴുനീർ ഒപ്പിയും ഫെമിനയുടെ കുത്തുവാക്കുകളുടെ ഒഴുക്ക് ഇപ്പോഴും അവസാനിച്ചിട്ടില്ല ഈ തള്ള കാരണം എത്ര ദിവസമായി ഉമ്മാനെയും ഉപ്പാനെയും ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് അത് എങ്ങനെയാ പുന്നാര മോനെ ഉമ്മയെ ഒറ്റയ്ക്കാക്കിയിട്ട് പോകുന്നത് ഇഷ്ടമല്ലല്ലോ .

ങ്കിൽ ഒന്ന് സദനത്തിൽ പോയി കിടക്ക് തള്ളയും അത് എനിക്ക് വലിയൊരു സഹായകമാകും അവസാനത്തെ വാക്കുകൾ ആയിഷമയുടെ മനസ്സിനെയും കൂരമ്പുകച്ചു താനും കേൾക്കാറുണ്ട് അവൾ എന്നെ അവിടെ കൊണ്ടാക്കാൻ പറയുന്നത് പക്ഷേ മുനീർ സമ്മതിക്കാറില്ല അതിന്റെ പേരിൽ ഇപ്പോൾ അവർ തമ്മിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇനി അത് ഉണ്ടാകാൻ പാടില്ല എന്ന് മുനീർ വന്നാൽ അവനോട് പറയണം ഉമ്മാക്ക് അങ്ങോട്ട് പോകാൻ സമ്മതമാണെന്നും അല്ലെങ്കിൽ.

അവന്റെ ജീവിതത്തിൽ സമാധാനം നഷ്ടപ്പെടും ആയിഷ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു രാത്രിയും മുനീർ വന്ന് കുറച്ചുനേരം മക്കളുടെ കൂടെ വരുന്നതിനു ശേഷം ഉമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് പതിവാണ് എന്നും അവൻ ഉമ്മയുടെ അരികിൽ കുറച്ച് സമയം ചിലവഴിക്കൽ അതിനും കേൾക്കും ആവശ്യമായി അവളുടെ വായിൽ നിന്നും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.