സ്വന്തം മക്കളെ ബലാ.ത്സംഗം ചെയ്തു കൊന്നവനോട് ഈ അമ്മ ചെയ്ത പ്രതികാരം

രണ്ടുദിവസം മുമ്പ് കാട്ടിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ ആവശ്യം കഴിഞ്ഞ് വലിച്ചെറിഞ്ഞ എട്ടാം ക്ലാസുകാരിയുടെ ശരീരം എന്നാണ് പോലീസ് കണ്ടെടുത്തത് തനിക്ക് നേരെ ഒരു തെളിവും കിട്ടിയിട്ടില്ല എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ അവനിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ശരീരം എന്നും വല്ലാത്ത ഹരമായി മാറിയിരിക്കുന്നു വിനോദിനെയും ഇതോടെ നാലാമത്തെ കുഞ്ഞാണം അവന്റെ ഇരയായിരിക്കുന്നത് നിയമമോ നീതിയോ തനിക്കെതിരെ ഒന്നും ചെയ്യില്ല എന്ന അഹങ്കാരം അതാണ് വിനോദിനെ വീണ്ടും എന്നും ഈ വഴിത്താരയിൽ എത്തിച്ചത് അവന്റെ കണ്ണുകൾ പുതിയ ഒരു ഇടയായി തിരഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു.

   
"

കുറച്ചു മാറിയും കുമാരേട്ടന്റെ പീടിക ഉണ്ട് ഒറ്റയ്ക്ക് അവിടെ പോയി വന്നതായിരുന്നു അവൻ അവസാനം ഇരയാക്കിയ ആ എട്ടാം ക്ലാസ് കരിമീനും അതുപോലെ വീണ്ടും ഒരു ഇരയെയും എന്നും കിട്ടും എന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചോ എന്നാൽ അവന്റെ പ്രതീക്ഷയും വിപരീതം എന്നോണം ഏറെനേരം കാത്തു നിന്നിട്ടും ഒറ്റയ്ക്ക് വരുന്ന ഒരു പെൺകുഞ്ഞിനെയും അവന് കിട്ടിയില്ല അതുവഴി പോയ മുതിർന്നവർ പലരും മാന്യതയുടെ മുഖംമൂടിയാണ് ഞാൻ അവനുള്ളിലെയും മൃഗത്തെ തിരിച്ചറിയാതെ അവരെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.

ഇനി നിന്നിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന് തോന്നി തിരിഞ്ഞു നടക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് അത് സംഭവിച്ചത് ഒരു ചുവന്ന കാർ അവന്റെ മുന്നിലായി വന്നതെന്നും അതിന്റെ തുറന്നാൽ അവൻ ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കിയും സുന്ദരിയായ ഒരു യുവതിയും ഏകദേശം 25 വയസ്സുണ്ടാകും അവനുള്ളിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു എന്താ ഇവിടെ നിൽക്കുന്ന വശ്യമായ പുഞ്ചിരിയോടുകൂടിയും ആ യുവതി ചോദിക്കുമ്പോൾ അതിനുത്തരം ആയി അവൻ പുഞ്ചിരിക്കുക മാത്രമേ ചെയ്തുള്ളൂ .

വരുന്ന അവളുടെ ആവശ്യമായ ചോദ്യം കേട്ട് ആ വരുന്ന അത്ഭുതപ്പെട്ടു എങ്ങോട്ടു മനസ്സിലാക്കാത്ത പോലെ അവൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ വീണ്ടും അവനെ വശ്യമായി പുഞ്ചിരിച്ചും ഇവിടെ എനിക്കൊരു ഫ്ലാറ്റ് ഉണ്ട് ഞാൻ മാത്രമേയുള്ളൂ ഹസ്ബൻഡ് വിദേശത്താണ് അതും പറഞ്ഞ് അവൾ തന്റെ ചുണ്ടുകൾ ചെറുതായി ഒന്ന് കടിച്ചു മനസ്സിൽ അടിഞ്ഞുകൂടിയ കാമത്തിനു മുൻപിൽ അവനെന്നും ആലോചിക്കാൻ ഇല്ലായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.