ന്യൂ ജനറേഷൻ പെൺകുട്ടികൾ വേറെ ലെവലാണ്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഒന്നാകെ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇത് നാം ഇപ്പോൾ കണ്ടതും ട്രാഫിക് ബ്ലോക്കിനിടയിൽ കാറിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി വന്ന ഈ പെൺകുട്ടിയും എത്ര മനോഹരമായിട്ടാണ് റോഡിൽ വച്ച് നൃത്തച്ചുവടുകൾ ചെയ്യുന്നത് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഒന്നടങ്കം ഇപ്പോൾ ഏറ്റെടുത്തുകൊണ്ട് കഴിഞ്ഞു ഇത്രയും മിടുക്കികളായ പെൺകുട്ടികൾ സമൂഹത്തിൽ ഉണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞില്ലെന്ന് പലരും കമന്റുകളിലൂടെ രേഖപ്പെടുത്തുന്നു .

   
"

കാരണം അത്ര മനോഹരമായി യും ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പ്രശസ്ത ഡാൻസർമാർ കളിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള സ്റ്റെപ്പുകൾ ഓടുകൂടിയാണ് ആ പെൺകുട്ടിയെ റോഡിൽ വച്ച് നിർത്തും ചെയ്യുന്നത് വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായതോടെയും നിരവധി പേരാണ് അഭിപ്രായങ്ങളുമായി രംഗത്ത് എത്തുന്നത് പലരും ഇതിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു കൊണ്ടുവന്ന രംഗത്ത് വരുന്നുണ്ട് ഇതുപോലുള്ള വീടുകൾ നിങ്ങൾ ഈ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യാൻ മറക്കല്ലേ.