ഇത് കേൾക്കുന്ന കല്യാണം കഴിഞ്ഞവർ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു പോകും

നിങ്ങളുടെ ഭർത്താവ് നിങ്ങളെയും ഉപദ്രവിക്കാറുണ്ടോ എന്ന് കുടുംബ കോടതിയിൽ വിവാഹമോചന കേസിന്റെ വിചാരണ വേളയിൽ ജഡ്ജിയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് അവൾ ചെറിയ ശബ്ദത്തിൽ പറഞ്ഞു എല്ലാം നിങ്ങളുടെ ഭർത്താവിനെ മറ്റ് സ്ത്രീകളും ആയിട്ട് എന്തെങ്കിലും ബന്ധമുള്ളതായി നിങ്ങൾക്ക് അറിയുമോ അറിയില്ല നിങ്ങളുടെ ഭർത്താവും നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങളൊന്നും നടത്തിത്തരാറില്ല അവൾ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല ആ മഎങ്കിലും അവളുടെ നിശബ്ദത എല്ലാവരിലും ആകാംക്ഷ ഉണർത്തി നിങ്ങൾ എന്താണ് മിണ്ടാത്തത് ഈ പറയുന്ന കുറ്റങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഇല്ലെങ്കിൽ എന്തിനാണ് വിവാഹം മോചനം വേണമെന്ന് നിങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നത് .

   
"

നോക്കു കുട്ടിയും അവളുടെ നിശബ്ദതയും അനുകൂല സാഹചര്യമാക്കുകയും ഇത്തിരി പ്രായം ചെന്ന അദ്ദേഹം തുടർന്നും വിവാഹം ഒരു ഉടമ്പയല്ല ചിലതൊക്കെ കണ്ടില്ലെന്നും കേട്ടില്ലെന്നും ഒക്കെ വയ്ക്കണം നമ്മുടെ ഇഷ്ടം മാത്രം നോക്കരുത് പരസ്പരം വിശ്വാസമുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ ഒരു വേർപിരിയൽ എന്തിനേയും നിങ്ങളുടെ ഭർത്താവ് നിങ്ങളെക്കുറിച്ച് മോശമായിട്ട് ഒന്നും തന്നെ പറഞ്ഞിട്ടില്ല നിങ്ങളും ഞാൻ ചോദിച്ചതിനെയും പറഞ്ഞ് മറുപടി നോക്കിയാൽ വലിയ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഇല്ല എന്ന് തോന്നുന്നു .

അപ്പോൾ പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനം എടുത്തത് അവൾ മുഖമുയർത്തി ആ മുഖം എന്തോ തീരുമാനിച്ചു ഓർപ്പിച്ചതുപോലെ സാർ അവൾ പതിയെ വിളിച്ചുവും എല്ലാം മുഖങ്ങളും അവളുടെ നേരെ ഉറ്റുനോക്കിയും എന്താണ് അവൾക്ക് പറയാനുള്ളത് എന്ന് അറിയാൻ ഒരു ആകാംക്ഷ സാർ ഒരു വിവാഹിതയായ സ്ത്രീയും എന്താവും അവളുടെ ഭർത്താവിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് മദ്യപിച്ചും വീട്ടിലെത്തി ഉപദ്രവിക്കാത്ത ഭർത്താക്കന്മാർ എല്ലാം പാവമാണോ മറ്റ് സ്ത്രീകളുമായി ബന്ധമില്ലാത്തവർ .

എല്ലാവരും മാന്യന്മാരാണ് സാർ ഒരു മദ്യപാനിയുടെ ഉപദ്രവം ഏൽക്കുമ്പോൾ ശരീരമാണ് കൂടുതൽ വേദനിക്കുക അത് പതിയെ മാറും മറ്റു സ്ത്രീകളെ ആശ്രയിക്കുമ്പോൾ അതൊരു ഭാര്യയുടെ പരാജയമായി വേണമെങ്കിൽ വിധി എഴുതുന്ന യോഗം ലോകം ഇതൊന്നുമല്ല ഒരു ഭാര്യ ആഗ്രഹിക്കുക ജഡ്ജി അവിടെ മുഖത്തേക്ക് ഉറ്റുനോക്കിയും ഒരു പെണ്ണിനെയും ഇരുട്ടിഷ്ടമായ കരങ്ങളെക്കാള്‍ ഇഷ്ടം വെളിച്ചത്തിൽ ചേർത്തുപിടിക്കുന്ന ദുർബലമെങ്കിലും സ്നേഹം കൊണ്ട് ഓടുന്ന കരങ്ങളാണ് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.