ചേട്ടനെ സഹായിച്ച അനിയന് ദൈവം കൊടുത്ത സമ്മാനം കണ്ടോ

സോപ്പുപൊടിയും ഫിനോയിലും മറ്റു ക്ലീനിങ് ഐറ്റംസ് ഒക്കെ വിൽക്കുന്ന ഒരു ചെറിയ ഷോപ്പാണ് വീട്ടിൽ ചിലവുകളും കുട്ടികളുടെ പഠന ചെലവുകളും ഒക്കെ ചുരുക്കിയും അതിൽ നിന്നും മിച്ചം പിടിക്കുന്ന 350 രൂപ ഡെയിലി കളക്ഷനിൽ കൊടുത്തതും സൊസൈറ്റിയിൽ ഒരു ചിട്ടി ചേർന്നു ഭാര്യേണുവിന്റെ നിർബന്ധപ്രകാരമാണ് ആ മൂന്നുലക്ഷം രൂപയുടെ ചിട്ടി പണം നിക്ഷേപിച്ചു തുടങ്ങിയത് ഇപ്പോഴത്തെ വരുമാനത്തിൽ തട്ടിയും മുട്ടിയും അല്ലേ കഴിഞ്ഞുപോകുന്നത് ഈ ചിട്ടി കിട്ടുമ്പോൾ വേറെ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ ബിസിനസ് ചെയ്ത് വരുമാനം കൂട്ടാം രണ്ടു പെൺകുട്ടികളെ നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ അത് ശരിയാ മുൻകൂട്ടി കണ്ടാലേ കാര്യങ്ങൾ എളുപ്പമാകും.

   
"

ബിജുവും സംബന്ധിച്ചും ചിട്ടിച്ചേർന്ന മൂന്നാം മാസം തന്നെ നടക്കുവേണം ചിട്ടികിട്ടിയും പല ബിസിനസിനെയും കുറിച്ച് പലരോടും ആലോചിച്ചും ഈ മൂന്നുലക്ഷം മുടക്കി കഴിഞ്ഞാൽ പുതിയൊരു ബിസിനസ് ക്ലച്ച് പിടിക്കുമെന്ന് ആരും ഉറപ്പു പറയുന്നില്ല ലോക്ക്ഡൗണിന് ശേഷം മൊത്തം പഠിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ തരക്കേടില്ലാതെ പോകുന്നുണ്ടല്ലോ ഒന്ന് രണ്ട് കൊല്ലം കഴിയട്ടെ എന്ന് പറയുന്ന അഭിപ്രായം ഉറപ്പിച്ചു ബിജുവിനെ ജേഷ്ഠൻ സാജുവിന്റെ ഭാര്യ ഉഷയാണ് കുടുംബത്തിനും ഒരു കല്യാണ ചടങ്ങിൽ വച്ച് സംസാരിച്ചു.

കൂട്ടത്തിൽ രേണുവിനോട് പറഞ്ഞത് രണ്ടുകൊല്ലം മുൻപും വീട് പണിക്ക് ലോൺ എടുത്തതാണ് രണ്ടു ലക്ഷം ലോക്ക്ഡൗൺ ആയി പണിയില്ലാതെ അടയ്ക്കാൻ പറ്റാതെ മുതലും പലിശയും കൂടിയും ഇപ്പോഴും മൂന്നലക്ഷത്തോളം രൂപയായി എന്ന് അവർക്ക് രണ്ട് ആൺകുട്ടികളാണ് ഏഴിലും ഒമ്പതിലും ഒക്കെ പഠിക്കുന്ന സാജുവിനെയും പെയിന്റിങ് ജോലിയാണ് മഴപെയ്യുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ പണി ഉണ്ടാകില്ല .

ജീവിതം മൊത്തം കഷ്ടപ്പാടാണ് പണിയുള്ളപ്പോൾ ആയിരം കിട്ടും നമ്മുടെ സ്ഥിതി നമുക്കല്ലേ അറിയൂ ഇതൊന്നും പുറത്ത് ആരെയും അറിയിക്കുന്നത് ചേട്ടനെ ഇഷ്ടമല്ല ബാങ്കിൽ ലോൺ തീർന്നിരുന്നെങ്കിൽ കിട്ടുന്നതിൽ നിന്നും മിച്ചം പിടിച്ചു ജീവിക്കാമായിരുന്നു ഉഷാറിനോട് സ്വകാര്യമായി പറഞ്ഞ രേണുവിനെ അന്നത്തെ രാത്രിയിൽ ഉറക്കം വരുന്നില്ല നമുക്ക് ആണെങ്കിൽ കുഴപ്പമില്ല ചിലവുകൾ നടന്നു പോകുന്നുണ്ട് ഒരാൾ മറ്റൊരാളോട് തന്നെ കഷ്ടപ്പാടുകൾ പറയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.