ഭാര്യയോട് പറയാതെ വീട്ടിലേക്ക് സർപ്രൈസായി വന്ന ഭർത്താവ് കണ്ട കാഴ്ച

നിലം തുടക്കുകയായിരുന്ന അവളെ അച്ഛൻ വഴക്കു പറയുന്നത് കണ്ടു കൊണ്ടാണ് രണ്ടു വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷമുള്ള തന്റെ തിരിച്ചുവരവ് കൈത്തായ സാരി തലപ്പിൽ തുടച്ച് തന്റെ അടുത്ത് ഓടിവരുമ്പോഴും ആ കണ്ണിൽ കണ്ണുനീർ നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്നു അവളെയും ചേർത്തുപിടിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും നിനക്ക് സുഖമല്ലേ എന്ന് ചോദിക്കുവാൻ വാക്കുകൾ മടി കാണിച്ചതെന്നും ഇവളുടെ ഈ കോലവും കണ്ണുനീരും നേരിട്ട് കണ്ടിട്ടും തന്റെ ചോദ്യം ചിലപ്പോൾ അവൾക്ക് ഒരു പരിഹാസമായി തോന്നിയെങ്കിൽ തന്റെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ നെഞ്ചിലെ ആഴ്ന്നിറങ്ങിയപ്പോഴും.

   
"

അവളിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി മാത്രമേ മുഖത്ത് വിരിഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു താൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞത് തന്റെ മുഖത്തുനിന്ന് തന്നെ വായിച്ചിരിക്കാം വീണ്ടും തന്റെ കൈകൾ അവളുടെ മുടിയെഴുകളിൽ തലോടിയപ്പോൾ അവൾ കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് എന്നോട് ചോദിച്ചു ഏട്ടന്റെ ഈ സ്നേഹം മാത്രം മതി എനിക്ക് ഈ ഭൂമിയിൽ ജീവിക്കാൻ മറ്റൊന്നും എനിക്ക് വേണ്ട അവളെ രണ്ടു കൈയിലും ചേർത്ത് തന്റെ നെഞ്ചിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും മുതിർന്ന കണ്ണുനീരിനെയും വല്ലാത്ത ഒരു ചൂടായിരുന്നു.

എവിടെയോ ചുട്ടുനീറുന്നു അച്ഛൻ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞപ്പോൾ എന്റെ മോൾക്ക് വിഷമമായോ എന്റെ കൂടെ എന്റെ ഏട്ടൻ ഇല്ലേ അച്ഛനും അമ്മയും ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും ഈ വീട്ടിൽ അവൾ ഒറ്റയ്ക്കാണെന്ന് അവൾ വാക്കുകൾ നിന്നും സാജൻ മനസ്സിലാക്കി കഴിഞ്ഞിരുന്നു ദിവസവും ഫോൺ ചെയ്യുമ്പോൾ പോലും അവൾ ഇവിടുത്തെ ഒരു കാര്യവും തന്നോട് പറയാറില്ല തന്നിൽ നിന്ന് എല്ലാം അവൾ മറച്ചു വച്ചതാണെന്ന് അവളുടെ കണ്ണുനീരിൽ അവനു വ്യക്തമായിരുന്നു .

അല്ലെങ്കിലും അവൾ എന്നാണ് സ്വന്തം വേദനകൾ തന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ആ പാവത്തിനെ ഒടുക്കാൻ നല്ല സാരി പോലും എല്ലാം നിറച്ച് നിറം മങ്ങിയ ജാക്കറ്റിന്റെ കളർ ഏതാണെന്ന് പോലും തനിക്ക് കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല തന്റെ സ്നേഹം മുതലെടുക്കുകയാണ് അതിന് ഈ ഭാവത്തിന്റെ കണ്ണീരിൽ കുളിച്ചുകൊണ്ട് ആകുമ്പോൾ നെഞ്ചു നീറുകയാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.