നാട്ടിലെ നാടോടി പെണ്ണിന് ഭക്ഷണം കൊടുത്ത് ദിവസവും പീ.ഡി.പ്പി ച്ച യുവാക്കൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

എന്ത് വൃത്തികെട്ട നാറ്റം ആയിരുന്ന ആ പെണ്ണിന്റെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാം കൊഴുത്തതാണെങ്കിലും കുളിയും നനയുമില്ലെങ്കിൽ എന്തിന് കൊള്ളാം ഗണേശൻ ബീഡിയുടെ പുക പുറത്തേക്ക് ഊതി വിട്ടുകൊണ്ട് സുഹൃത്തായ മകനോട് പറഞ്ഞു 40 പിന്നിട്ട ഇരുവരും അയൽവാസികളും ഒറ്റ ചങ്ങാതിമാരും ആണ് ഇരുട്ടാനായി പാറപ്പുറത്ത് കത്തിച്ചു വച്ചിരുന്ന മെഴുകുതിരി വെളിച്ചത്തിൽ ഗണേശനും നകുലിനും ഇരുന്ന് എടുത്തുനിന്നും കുറച്ചു മാറിയും ഒരു യുവതി ആ പൊറോട്ടയും ഇറച്ചിയും ആർത്തിയോടെയും വലിച്ചുവാരി തിന്നുണ്ടായിരുന്നു കാര്യം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുറ്റം പറയുന്ന ഇങ്ങനെയൊന്നുമല്ലായിരുന്നല്ലോ.

   
"

അവളോടുള്ള നിന്റെ പരാക്രമം പെണ്ണിന്റെ മുകളിലും ഒക്കെയും നേരിട്ട് കണ്ട് എന്നോട് തന്നെ വേണോ നിന്റെ ഈ ഡയലോഗ് ഒക്കെ ഗണേശന്റെ കയ്യിലിരുന്ന ബീഡി വാങ്ങിയ രണ്ട് പുക ഉള്ളിലേക്ക് ആഞ്ഞുവലിച്ചിട്ട് മുഖ പുറത്തേക്ക് ഊതി വിട്ടുകൊണ്ട് പരിഹസിച്ചു അത് പിന്നെ കുറെ നാളായില്ല നമ്മൾ ഇവിടെ നോട്ടമിട്ടിട്ട് പെട്ടെന്ന് കയ്യിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ നിയന്ത്രണം വിട്ടു പോയി എന്താണെങ്കിലും നിന്റെ ബുദ്ധി അപാരം നിസ്സാരം 5 പൊറോട്ടയും ഒരു ബീഫും കാണിച്ചും അവളെ നീ ഇതുവരെ എത്തിച്ചില്ലേ .

ഗണേശൻ നഗര പുകഴ്ത്തിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞും ഇവൾ ഇങ്ങോട്ട് വന്നിട്ട് ഒരു ആഴ്ച അല്ലേ പലരുടെയും മുമ്പിൽ കൈനീട്ടുന്നത് കണ്ടു ചില്ലറ തൊട്ടുകൾ കൊണ്ട് വയറു നിറയുമോ അതെല്ലാം ഏതെങ്കിലും ഒരു ഹോട്ടൽക്കാരനോ വീട്ടുകാരോ തിന്നാൻ കൊടുക്കുമോ ഇല്ല ഇങ്ങനെയൊക്കെ മറ്റുള്ളവർ കാണുന്നത് സത്യത്തിൽ നമുക്ക് ഗുണമായി ഭക്ഷണപ്പൊതി കണ്ടതും അവൾ നമ്മളുടെ പിന്നാലെ കൂടിയത് കണ്ടില്ലേ വിശപ്പിനോളം മറ്റൊരു വികാരവും പുച്ഛചിരിയോടെ പറഞ്ഞും അത് സത്യമാണ് ഡാ.

എന്തായാലും നിർത്തിയില്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ പെമ്പിള്ളേരെല്ലാം ഒന്നാന്തരം ചരക്ക് തന്നെയാണ് ഇവളും ഇന്ന് ഒരു സോപ്പും കൂടെ വാങ്ങിച്ചു കൊടുത്തു വിടണം നാളെ എവിടുന്നെങ്കിലും കുളിച്ച് വൃത്തിയായി വരാൻ പറയണം ഗണേശൻ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന യുവതിയിൽ നിന്നും കണ്ണോടുക്കാതെ പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.