ഫെയ്സ്ബുക്കിലൂടെ 40 വയസ്സുള്ള ആന്റിയെ വളർച്ച ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്ന യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്

നിന്റെ അമ്മയുടെ പ്രായം ഉണ്ടല്ലോ മോനേ എനിക്ക് എന്നിട്ടും എന്തിനാ ഇങ്ങനെയുള്ള മെസ്സേജ് എനിക്ക് ഇടുന്നത് മറുപടി മെസ്സേജസ് എന്ത് ചെയ്യുമ്പോൾ അനുശ്രീയുടെ ഒന്നും പിടഞ്ഞു കയ്യൊന്ന് വിറച്ചു കുറച്ചുനാൾ മുന്നേയാണ് അഭിയുടെ റിക്വസ്റ്റ് വന്നത് അറിയാവുന്ന കുട്ടിയായതുകൊണ്ട് കൺഫോം കൊടുത്തു കൂടെ കൂട്ടിയും ആദ്യമൊക്കെ ഒരു ഗുഡ് മോർണിംഗ് ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഒരു ഹായ് ഒക്കെയായിരുന്നു അയച്ചുകൊണ്ടിരുന്നത് അവൻ ഡെയിലിന്‍റെ ഗുഡ് മോർണിംഗ് കാണാറുണ്ട് എങ്കിലും തിരിച്ച് മെസ്സേജ് ഇടാറില്ല ഒരു ദിവസം ചുമ്മാ മൊബൈൽ തോണ്ടി കൊണ്ട് ഉമ്മർത്തിരിക്കുമ്പോഴാണ് അവന്റെ മെസ്സേജ് ഹായ് എന്ന് ആദ്യമായി അവന്റെ മെസ്സേജ് തുറന്നു.

   
"

അത് കണ്ടത് കൊണ്ടാവാം അവൻ വീണ്ടും മെസ്സേജ് ഇടാൻ തുടങ്ങിയത് ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ചോ ചേട്ടൻ ജോലിക്ക് പോയോ അങ്ങനെയങ്ങനെയും ഒടുവിൽ ഒരു നിമിഷത്തിൽ താനും ഒരു ആയിട്ട് പിന്നെ ഇച്ചിരി നേരം ചാറ്റ് ചെയ്തതും കുഞ്ഞിനെ കൊച്ചല്ലേ ആ ഒരു രീതിയിൽ ആയിരുന്നു അവനോട് ചാറ്റ് ചെയ്തത് എന്നാൽ അന്ന് രാത്രി പതിവില്ലാതെയും അവന്റെ മെസ്സേജ് രാവിലെ ചാറ്റ് ചെയ്തതുകൊണ്ടാവാം താനും മറുപടി കൊടുത്തും ചേട്ടനെവിടെയും അവൻ ചോദിച്ചു തനിച്ചാണോ അല്ല അമ്മയുണ്ട് ചേച്ചിയെ കണ്ടാൽ വലിയൊരു ഉണ്ട് എന്ന് പറയില്ല കേട്ടോ.

ആണോ താങ്ക്സ് ചിരിക്കുന്ന ഒരു സ്മൈൽ ഇട്ടു ഞാൻ ചേച്ചിക്ക് ചുരിദാർ ആണ് ചേരുക ആണോ നല്ല ഷേപ്പ് അല്ലേ ചേച്ചിയുടെയും ആ മെസ്സേജ് കണ്ടതും ഉള്ള ഒന്നും നടന്നിയും അതൊക്കെ അഭി അമ്മ വിളിക്കുന്നു ഗുഡ് നൈറ്റ് അവന്റെ മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ അനുശ്രീയും നെറ്റ് ഓഫ് ചെയ്തോ എന്താ കുട്ടി അങ്ങനെ പറഞ്ഞത് അവളുടെ ഉള്ളിൽ ഒരു ആധികയറിയും പിന്നെ അതിര് തുടക്കമായിരുന്നു നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്ത അഭിയുടെ മെസ്സേജ് ഉണ്ടാകും ചേച്ചി ഫോട്ടോ ആണ് സെക്സിയാണ് ഇന്നലെ അമ്പലത്തിൽ വന്ന സമയം കൊടുത്തിരുന്ന സാരിയിൽ ചേച്ചിയെ കാണാൻ എന്തൊരു ഭംഗിയായിരുന്നു.

ദിവസം ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ പുറകിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു ചേച്ചി സ്കൂട്ടി ഓടിച്ചു പോകുമ്പോൾ ഇത്രയ്ക്കുള്ള ചുരിദാർ ഇടം കണ്ടിട്ട് എനിക്ക് തന്നെ കൊതിയായി മറ്റുള്ളവരുടെ കാര്യം പിന്നെ പറയേണ്ടല്ലോ രണ്ടുദിവസം കൊണ്ട് അവനോട് മെസ്സേജ് കണ്ടു ശരിക്കും ഞെട്ടി അനുശ്രീയും ആരോട് ഇതെല്ലാം തുറന്നു പറയും ഭർത്താവിന്റെ അടുത്ത് പറയാൻ കഴിയില്ല കാരണം കുറച്ചു നാളായി ആൾക്ക് എന്നെ നല്ല സംശയമാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.