രാജവെമ്പാലയൊക്കെ ഇങ്ങനെ തുടങ്ങിയാൽ എന്തുചെയ്യും

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം മനുഷ്യരെ രസിപ്പിക്കാൻ മൃഗങ്ങൾക്ക് സാധിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അതിനുള്ള ഉത്തരമാണ് ഇനി നമ്മൾ കാണാൻ പോകുന്നത് ആരും കാണാതെപോയ തൻ തമാശകൾ ക്യാമറകളുടെ വരവോടുകൂടി നമുക്ക് മുൻപിൽ എത്തുന്നുണ്ട് അത്തരത്തിലുള്ള കുറച്ച് രസകരമായ സംഭവങ്ങളാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ ഉള്ളത് ഈ പേജ് ഫോളോ ചെയ്തവർ നമുക്ക് നേരെ ടോപ്പിക്കിലേക്ക് കടക്കാം പട്ടികൾ പൂച്ചയെ പേടിപ്പിക്കുന്ന കാഴ്ചകൾ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

   
"

എന്നാൽ അതൊന്നു തിരിച്ച ചിന്തിച്ചു നോക്കിയാലോ രണ്ടു പൂച്ചകൾ അടി കൂടാൻ തുടങ്ങുകയാണ് ഇവിടെയും തൊട്ടടുത്തും ഇതൊന്നും അറിയാതെയും ഒരു പാവം കിടന്നുറങ്ങുന്നുണ്ട് ഇനി എന്താണ് സംഭവിക്കുക എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം വെറുതെയിരുന്ന് ഒരു നായികയെ ദേഷ്യം പിടിപ്പിച്ച ഒരു മഹാനാണ് ഇത് നായ പരമാവധി ശ്രമിച്ചുനോക്കിയും എങ്കിലും ക്ഷമയ്ക്ക് ഒരു പരിധിയിലെ അവസാനം യജമാനന്റെയും യന്ത്രം അടിച്ചു പൊട്ടിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/rA1llbDPT0E