ലൈം.ഗി.ക ബന്ധത്തിന് ശേഷം ഭാര്യ ചെയ്യുന്ന കാര്യമറിഞ്ഞു ഞെട്ടി ഭർത്താവ്

എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് അരവിന്ദന്റെ കൂട്ടുകാരൻ വിഭിന ചന്ദ്രൻ എന്ന വിപിൻ ആ വിശേഷം പറയുന്നത് അറിഞ്ഞോ പല്ലവിക്ക് വേറെ വിവാഹം ആലോചിക്കുന്നുണ്ട് ഇനിയും നിന്റെ തീരുമാനം എന്താണ് കാറിൽ സുഹൃത്തുക്കളായ അരവിന്ദും വിപിനും പിന്നെ ഡ്രൈവറും മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത് യാത്രയിൽ ഒരുപക്ഷേ തന്റെ ഒപ്പം ഇരിക്കേണ്ടത് പല്ലവി ആയിരുന്നു വർഷം രണ്ടു കഴിഞ്ഞു നാട്ടിൽ വന്നു കഴിഞ്ഞിട്ട് അതും വിവാഹം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ആദ്യമായി നാട്ടിലേക്കുള്ള വരവാണ് അവൾ ഇപ്പോൾ അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും താൻ എത്തുന്ന കാര്യം ഭാര്യയാണ് .

   
"

പക്ഷേ പരസ്പരമുള്ള ബന്ധം നിലച്ചിട്ട് വർഷം ഒന്നര കഴിഞ്ഞവും പുതുമോടി മാറുന്നതിനു മുൻപ് നാട്ടിൽ നിന്നും വിദേശത്തേക്ക് വിമാനം കയറിയതാണ് വിവാഹത്തിന് ആയിട്ടാണ് അവധിക്കു വന്നത് ഒരുപാട് പെൺകുട്ടികളെ കാണാൻ പോയതും ഒരാളെപ്പോലും മനസ്സിന് പിടിക്കാതെ വന്നപ്പോൾ അവധി തീരുന്നതിനു മുൻപ് തിരിച്ച് ജോലിസ്ഥലത്ത് തന്നെ മടങ്ങി പോകേണ്ടിവരും എന്നുവരെ ചിന്തിച്ചു പക്ഷേ ആകുന്ന വകയിലുള്ള ഒരു ചിന്തയാണ് പരിചയത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുണ്ട് പോകുന്നതിനു മുമ്പ് .

അതും കൂടി ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് പൊക്കോ എന്ന് പറഞ്ഞു തന്നെ നിർബന്ധിച്ചത് അങ്ങനെയാണ് പല്ലവിയെ കണ്ടതും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതും അന്ന് ഒരു മുന്നറിയിപ്പും കൂടാതെയും പെണ്ണുകാണും ചെല്ലുമ്പോൾ അവൾ മാത്രമായിരുന്നു വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് തങ്ങളെ കണ്ടു ഒന്ന് അമ്പരന്നുവെങ്കിലും പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലാവർക്കും ചായയും പലഹാരവും അവൾ ഒറ്റയ്ക്ക് കൊണ്ട് വച്ചു അവരുടെ മുൻപിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ മനസ്സ് പറയുന്നുണ്ട് ഇതു കൊള്ളാം.

വീട്ടിലെ ചിട്ടവട്ടങ്ങൾ എല്ലാം അറിയുന്ന പെൺകുട്ടിയും അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ആകെയുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയും എല്ലാവരെയും അവിടെനിന്ന് ഇറങ്ങിയത് സന്തോഷത്തോടുകൂടിയായിരുന്നു പോകുന്നതിനു മുൻപ് വെറുതെ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ ജനാലയുടെ കമ്പികഥ ഇടയിൽ കൂടി എന്നെ ഒറ്റു നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.