ആരോരുമില്ലാത്ത പാവപ്പെട്ട പെൺകുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിച്ച പണക്കാരനായ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്

വയറിലൂടെ വട്ടം പിടിച്ച ആദിയുടെ കൈയിലെ ചൂട് ഏറ്റവും മീര കണ്ണുകൾ മെല്ലെ തുറന്നു ഒരു നിമിഷം അവൾ ഒന്നും പകച്ചു പോയിയും വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസത്തോളം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു അധികം ഒന്നും സംസാരിക്കാവുന്ന പ്രകൃതമല്ല ആദിയുടേത് എപ്പോഴും ഗൗരവം എങ്കിലും തന്നോട് ചിലപ്പോഴൊക്കെ സ്നേഹത്തോടെ തിരിച്ചൊക്കെ സംസാരിക്കാറുണ്ട് തനിക്കും ഒരു കുറവും വരുത്താറില്ല ഇഷ്ടങ്ങളും താല്പര്യങ്ങളും തുടർന്നുകൊള്ളാൻ പൂർണ്ണ സ്വാതന്ത്ര്യം നൽകി.

   
"

ആദ്യം തന്നെ ഇതുവരെ തലോടിയിട്ടില്ല ചേർത്ത് പിടിച്ചിട്ടില്ല എന്തിനോ ഒന്നും സ്പർശിച്ചിട്ട് പോലുമെല്ലാം എന്നാൽ ഇന്ന് ആദ്യമായി അതോർത്ത് അപ്പോഴേക്കും അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ നനവ് പടർന്നു അതിവിടെ മനസ്സിൽ തന്നോടുള്ള ഇഷ്ടക്കേടിന്റെ കാരണങ്ങൾ തിരഞ്ഞ ഒരുപാട് രാത്രികൾ അവളെ വേദനിപ്പിച്ച കടന്നുപോയി കഴിഞ്ഞിരുന്നു എങ്കിലും ഇതുവരെ വാക്കുകൊണ്ട് നോക്കു കൊണ്ടോ പോലും യാതൊരു പരിഭവവും പരാതിയും മീര അവനെ അറിയിച്ചിട്ടില്ല.

കാരണം തന്നെ പോലുള്ള ഒരു അനാഥാ പെണ്ണിനെയും സ്വന്തം ജീവിതപങ്കാളിയെയും ആദി സ്വീകരിച്ചത് പോലും മഹാമാ ഭാഗ്യം ആയി അവൾ കരുതിയും സ്വന്തം എന്ന് പറയാൻ വകയിലെ ഒരു മുത്തശ്ശിയും ആകുന്ന കുറച്ച് ബന്ധുക്കളുമ്മയും ആദിക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ അച്ഛനും അമ്മയും ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചുപോയി എങ്കിലും പഠിപ്പും പണവും സൗന്ദര്യവും ഒക്കെ നോക്കുമ്പോൾ ആധികയും എത്രയോ നല്ല പെൺകുട്ടികളെ കിട്ടുമായിരുന്നു തന്നെക്കാളും അപ്പോൾ താൻ ചിരിക്കുന്ന ഭാഗ്യവതിയാണ് നാം അവൾ സ്വയം ആശ്വസിച്ചു.

പതിയെ എല്ലാം ശരിയാകും എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും ആദി തന്നെ സ്വീകരിക്കുന്ന ഒരു ദിവസം വരും എന്ന് അവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചു ചുറ്റി പിടിച്ച കൈകൾ അവളുടെ വയറിൽ നിന്നും അയച്ചുകൊണ്ട് അവൻ ചോദിച്ചു കുറവുണ്ട് ഈ വെള്ളം കുടിച്ചോളും മല്ലിട്ട് നന്നായി തിളപ്പിച്ചതാണ് വേദന കുറയും ആദി പ്ലാസ്റ്റിക്കിൽ നിന്ന് ക്ലാസിലേക്ക് വെള്ളം പകർന്ന് അവളുടെ ചുണ്ടോട് അടുപ്പിച്ചു മല്ലിയുടെയും കയർപ്പിലും ആ വെള്ളത്തിന് ഒരു പ്രത്യേക മധുരം ഉണ്ടെന്ന് അവൾക്ക് തോന്നിയും കഴിഞ്ഞമാസം വരെ വേദനയിൽ പുളയുന്ന ഈ ദിനങ്ങളിൽ താൻ ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്നു ഇന്നിപ്പോൾ ആദിയുടെ സാമീപ്യങ്ങൾ വല്ലാത്ത രീതിയിൽ ആശ്വാസം നൽകി എന്നോർത്ത് അവൾ ഏറെ സന്തോഷിച്ചും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.