അച്ഛനും അമ്മയും മരണപ്പെട്ട ഒരു കുട്ടി എഴുതിയത് കണ്ടു ടീച്ചർ കരഞ്ഞു പോയി

നന്ദഗോപൻ സ്കൂളിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഇത്തിരി വൈകിപ്പോയി ഈ നാട്ടിലേക്ക് ട്രാൻസാർ ആയിട്ട് മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞു പ്ലസ് ടു മലയാളം അധ്യാപകനാണ് ഭാര്യ ശ്രീദേവിയും യുപി സ്കൂളിലെ ടീച്ചറാണ് ഈ മൂന്നുമാസവും ഞാൻ ഇവിടെയും അവൾ നാട്ടിലുമായിരുന്നു പിന്നെയും അവളും ഒരു ട്രാൻസ്ഫർ വാങ്ങിച്ച് എവിടേക്ക് പോകുന്നു അവൾ ഇവിടേക്ക് വന്നിട്ട് ഒരാഴ്ച ആവാറായി ഈ നാടും ഇവിടുത്തെ ഗ്രാമീണ അന്തരീക്ഷവും അവൾക്കും ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു ഓരോ ദിവസവും അവൾക്ക് സ്കൂളിലെ പുതിയ വിശേഷങ്ങൾ പറയാൻ ഉണ്ടാകും സാധാരണ ഞാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ അവൾ ഉമ്മ കാത്തിരിപ്പുണ്ടാകും.

   
"

പാവം കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് എന്ന് 14 വർഷമായി ഇനിയും കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഇല്ലാത്തതിൽ അവൾക്ക് നല്ല വിഷമം ഉണ്ട് പുറത്ത് പ്രകടിപ്പിക്കുന്നില്ല എങ്കിലും വീടിനു മുന്നിലെത്തിയതും അവളെ ഉംറത്ത് കാണാഞ്ഞേം ബൈക്കിന്റെ ഫോൺ അടിച്ചു എന്നിട്ടും ആളെ കാണാനില്ലല്ലോ ഇത് എവിടെപ്പോയി ബൈക്കിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയും അകത്തേക്ക് നടന്നു അവിടെ കാണുന്നില്ലല്ലോ അമ്പലത്തിലോ മറ്റോ പോകണമെങ്കിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് ഒന്നും പോകാറില്ലല്ലോ ചിലപ്പോൾ എന്തെങ്കിലും പുസ്തകമെടുത്ത വടക്കേപ്പുറത്ത് മാവിൻചോട്ടിൽ പോയിരിക്കാറുണ്ട് അവിടെ പോയി നോക്കുമ്പോഴേക്കും കക്ഷി അവിടെ ഇരിപ്പുണ്ട് എന്തോ ചിന്തയിൽ ആണല്ലോ .

കയ്യിൽ കുറച്ച് പേപ്പറുകൾ ഉണ്ട് രണ്ടുവട്ടം ഉറക്കെ വിളിച്ചപ്പോൾ ആണ് അവൾ ചിന്തയിൽ നിന്നും ഉണർന്നത് ഇയാൾ ഈ ലോകത്തും ഒന്നും അല്ല എന്ന് തോന്നുന്നു നന്ദേട്ടനും ഇപ്പോ വന്നു ഞാൻ കുറച്ചു വന്നിട്ട് കുറച്ചു നേരമായല്ലോ എടോ എനിക്ക് ഒരു ഗ്ലാസ് ചായ കിട്ടിയാൽ കൊള്ളാമായിരുന്നു ഞാൻ അതു മറന്നു ഇപ്പോൾ തരാം അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു ചായ കയ്യിൽ തന്നിട്ട് അവൾ സോറി പറഞ്ഞു ദേവി ഇതിൽ മധുരമില്ലല്ലോ ഞാൻ അതു മറന്നുവല്ലോ എന്താ പറ്റിയത്.

തനിക്ക് സ്കൂളിൽ നിന്ന് ആരെങ്കിലും മോശമായിട്ട് എന്തെങ്കിലും ഒന്നുമില്ല ഇങ്ങനെയൊക്കെ അത് പിന്നെയും ഞാൻ അന്ന് ഒരു കുട്ടിയുടെ കാര്യം പറഞ്ഞില്ലേ നന്ദേട്ടനോട് പാറമടയിൽ പണിയെടുക്കുന്ന സമയത്ത് ഉരുൾപൊട്ടൽ വന്നു അച്ഛനും അമ്മയും മരിച്ചുപോയ ആ കുട്ടി സ്കൂളിൽ നിന്നും ഭക്ഷണം കൊടുക്കുന്ന എന്താ കുട്ടിയുടെ പേര് അമ്മു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.