ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിനിടയിൽ ഉണ്ടായ സംഭവം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എപ്പോഴും ചിരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുവാനാണ് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലെ ചില സംഭവങ്ങൾ ഓർക്കുമ്പോൾ എല്ലാം നമുക്ക് ചിരിയാണ് വരുന്നത് അത്തരത്തിൽ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞ ചില സംഭവങ്ങളാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ കാണാനായിട്ട് പോകുന്നത് ഈ പേജ് ഫോളോ ചെയ്ത് നമുക്ക് നേരെ ടോപ്പിലേക്ക് കടക്കാം 2021 ഏപ്രിൽ അമേരിക്കയിലെയും ഒരു പെട്രോൾ സ്റ്റേഷനിൽ വച്ചുണ്ടായ മതസൗകരമായ സംഭവമാണ്.

   
"

ഇത് ഇവിടെ പ്രായമായിട്ടുള്ള ഒരാൾ കാറിനെ ഫീൽ ചെയ്യുന്നത് നമുക്ക് കാണാം ആ സമയത്ത് മറ്റൊരു വാഹനത്തിൽ കള്ളന്മാർ വന്ന് കൊള്ളയടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ് ഒറ്റക്കായിരുന്നു വിവാഹ ചടങ്ങുകളിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്നായി മാറി കാര്യമാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടും മലിനയും വധുവിനെയും നിർത്തി ഫോട്ടോസ് എടുത്തുകൊടുക്കുന്ന ഒരു ഫോട്ടോഗ്രാഫറാണ് ഇത് .

അങ്ങനെ ഫോട്ടോയെടുത്തു നടക്കുന്ന സമയത്ത് ഫോട്ടോഗ്രാഫർ വരണേ അൽപ്പം മാറ്റി നിർത്തിയും വധുവിന്റെ മാത്രം ഫോട്ടോ എടുക്കാൻ തുടങ്ങിയും നിർത്തി അങ്ങ് അപമാനിക്കുകയാണല്ലോ എന്ന് ചോദിക്കുന്നത് പോലെയായിരുന്നു അവരുടെ അവസ്ഥ അതിനിടയ്ക്ക് ആണെങ്കിൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫറിന്റെ പെർഫോമൻസ് വേറെ കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.