ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞ ഉത്തരേന്ത്യൻ മോഷണം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം മാധ്യമങ്ങളിൽ സ്ഥിരം കാണുന്ന ഒന്നാണ് മോഷണ വാർത്തകൾ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞ ചില മോഷണങ്ങളാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ കാണാൻ പോകുന്നത് ഇതൊരു അവയർനൈസ് വീഡിയോ ആണ് അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ഇത് തീർച്ചയായിട്ടും അവസാനവരെ കാണണം കൂടാതെ മറ്റുള്ളവർക്ക് ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുകയും വേണം കാരണം ഏതെല്ലാം രീതിയിലാണ്.

   
"

നമ്മുടെ നാട്ടിൽ മോഷണം നടക്കുന്നത് എന്ന് നമ്മൾ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണമെന്നും ഈ വീഡിയോ കണ്ടാൽ നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകും പേജ് ഫോളോ ചെയ്ത് നമുക്ക് നേരെ ടോപ്പിലേക്ക് കടക്കാം ഇന്നത്തെ കാലത്ത് നമ്മളിൽ അധികം ആളുകളും മൊബൈൽ ഫോൺ അഡിറ്റാണ് വെറുതെ നടക്കുമ്പോൾ ആണെങ്കിലും റോഡ് ക്രോസ് ചെയ്യുമ്പോഴാണെങ്കിലും മൊബൈൽ ഫോൺ നമ്മുടെയെല്ലാം കയ്യിൽ ഉണ്ടാകും എന്ന് കള്ളന്മാർക്ക് ജോലി എളുപ്പമാക്കുന്നു നടന്ന ഒരു സംഭവമാണ്.

ഇത് തിരക്കുള്ള ഒരു സ്ട്രീറ്റിൽ രണ്ട് കള്ളന്മാർ ബൈക്കിൽ ചുറ്റി കറങ്ങുന്നത് കാണാം അവർ അവിടെ മൊബൈൽ ഫോണിൽ ഒരാളെ നോട്ടമിട്ടു ഒരുപാട് നേരമായി ഫോണിൽ ശ്രദ്ധിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും മൊബൈൽ ഫോൺ തട്ടിപ്പറിച്ചു കൊണ്ട് അവർ സ്ഥലം വിട്ടു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ടറിയാം വേണ്ടി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.