ഇനി ഒരു പെണ്ണിനോടും ഇവനിങ്ങനെ പെരുമാറില്ല

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന പല കാര്യങ്ങളും നമുക്ക് എട്ടിന്റെ പണി തരാറുണ്ട് എന്തിനാണ് അങ്ങനെ ചെയ്തതെന്ന് തോന്നിപ്പോകുന്ന ഒരുപാട് നിമിഷങ്ങൾ നമുക്ക് ഉണ്ടായിട്ടും ഉണ്ടാകും അതുപോലെയുള്ള അനവധി ചിരി മുഹൂർത്തങ്ങളും ചെറുതായി വിഷമിപ്പിക്കുന്ന സംഭവങ്ങളും ഇന്റർനെറ്റിൽ നമുക്ക് കാണുവാൻ സാധിക്കും അത്തരത്തിലുള്ള കുറച്ചു വൈറൽ വീഡിയോസ് ആണ് ഇന്ന് നമ്മൾ കാണാനായിട്ട് പോകുന്നത് മറ്റൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം.

   
"

റഷ്യയിൽ നടന്ന സംഭവമാണ് ഇത് സെൻട്രൽ ട്രാക്കിലൂടെ പോകുന്ന കാർ പുറകിൽ വരുന്ന കാറിനെ കുറെ നേരമായി ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല അല്പസമയം കഴിഞ്ഞ് പുറകിലുള്ള കാർ ഓവർടേക്ക് ചെയ്ത് ഉടനെ വെള്ളക്കാർ പുറകേറ്റീ ചീത്ത വിളിക്കുവാൻ തുടങ്ങി എന്നാൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചതും അല്പം കോമഡിയായി പോയി അയാൾ തന്നെ മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് ഫോട്ടോ എടുക്കാൻ നോക്കിയപ്പോൾ വി ഫോൺ മറന്നു പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.