സ്വന്തം അമ്മ അല്ലാഞ്ഞിട്ടും ഈ മകൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ കണ്ണുനിറഞ്ഞുപോയി

മഹി നിനക്കെന്താ അവരുടെ കാര്യത്തിൽ ഇത്ര സിംബതിയും അവര് നിന്റെ സ്വന്തം അമ്മയൊന്നും അല്ലല്ലോ ഒരുപാട് അങ്ങ് വിഷമം തോന്നുവാൻ നിനക്കറിയാലോ അവരെ ഇവിടെ ഉള്ളത് കാരണം നമുക്ക് രണ്ടാൾക്കും ഒരുമിച്ച് ഒന്ന് പുറത്തു പോകാൻ പറ്റാതെ അതുമാത്രമാണോ ഗസ്റ്റ് ആരെങ്കിലും വീട്ടിലേക്ക് വന്നാൽ അവർ ഒന്ന് കാണിക്കാൻ പോലും പാടില്ല വൃത്തികെട്ട ഒരു രൂപം അവരെ ഏതെങ്കിലും വൃദ്ധസദനത്തിൽ ആക്കാൻ എത്ര നാളായി ഞാൻ നിന്നോട് പറയുന്നു അവിടെയാണെങ്കിൽ അവർക്ക് നല്ല ഭക്ഷണവും കയറും കിട്ടും നമ്മൾ ഒന്നും ഫ്രീ ആകും മാസ മാസം കാശ് ഞാൻ കൊടുത്തോളാം അതോർത്ത് ടെൻഷൻ ഒന്നും അടിക്കേണ്ട മതി നിർത്തവും കുറെയായി നീ തുടങ്ങിയിട്ട് ഇനിയിപ്പോ അവിടെ നമ്മുടെ കൂടെ വീട്ടിൽ നിൽക്കുന്നതാണ് നിന്റെ പ്രശ്നമെങ്കിൽ ഞാനായിട്ട് അങ്ങ് ഒഴിവാക്കിയേക്കാം .

   
"

വരുന്ന ഞായറാഴ്ച വരെയും ഒന്ന് ക്ഷമിക്കുകയും ഇത്രയും പറഞ്ഞ് അയാൾ അവിടെ നിന്നും പോയി മഹേഷ് പറഞ്ഞതും കേട്ടപ്പോൾ ആഹ്ലാദം നടക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല അല്ലെങ്കിലും വന്നു കയറിയപ്പോൾ മുതലുള്ള ആഗ്രഹമായിരുന്നു താനും മഹിയുമായിട്ടുള്ള ഒറ്റയ്ക്കുള്ള ഒരു ജീവിതം എത്രയൊക്കെ ടൂർ പ്ലാൻ ചെയ്തതാണ് പക്ഷേ അതൊന്നും ആ നശിച്ചതല്ല കാരണം ഇല്ലാതെയായി ഇനി വേണം ആഗ്രഹിച്ചതൊക്കെ നേടിയെടുക്കുവാൻ അവൾ ഞായറാഴ്ചയാകാൻ കാത്തിരുന്നു അമ്മയും എല്ലാം പാക്ക് ചെയ്തില്ലേ എന്നാൽ വരും നമുക്ക് ഇറങ്ങാം നമ്മൾ എങ്ങോട്ടാ മോനെ പോകുന്നത് .

അവർ ആകാംക്ഷയോടെ ചോദിച്ചതും അതൊക്കെയുണ്ട് അമ്മയും അമ്മയ്ക്ക് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു സ്ഥലത്തേക്കാണ് നമ്മൾ പോകുന്നത് അമ്മ വരും കാറിന്റെ ഫ്രണ്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നോളൂ അയാൾ തന്റെ അമ്മയെയും തന്റെ ഒപ്പം ഇരുത്തിയശേഷം ദീപയോട് കയറാൻ കാണിച്ചു വളരെയധികം സന്തോഷത്തോടുകൂടി തന്നെ കാറിന്റെ പിൻസീറ്റിൽ കയറിയിരുന്നു അധികം താമസിക്കാതെയും ആ വയസ്സായ തള്ളാൻ ഇരിക്കുന്ന സ്ഥാനത്ത് താൻ ഇരിക്കുമല്ലോ എന്നോർത്തപ്പോൾ അവൾക്ക് ആഹ്ലാദം സഹിക്കാനായില്ല അവൾ മഹിയുമായും ടൂർ പോകുന്ന സ്വപ്നം ഒക്കെ കണ്ടുകൊണ്ടും കണ്ണുകൾ അടച്ചിരുന്നു അല്പനേരത്തെ യാത്രയ്ക്കുശേഷം ഏതൊരു സ്ഥലത്ത് മഹേഷേ വണ്ടി നിർത്തിയും .

അയാൾ ഡോർ തുറന്ന് പുറത്തിറങ്ങിയശേഷം പിറകിലെ സീറ്റിലിരിക്കുന്ന കൈകൊണ്ട് തട്ടി വിളിച്ചു ഇത്രപെട്ടെന്ന് നമ്മൾ എത്തിയോ മഹിം അവൾ ആകാംക്ഷയോടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കി ഇത് എന്റെ വീടല്ലേ നമ്മൾ എന്താ ഇവിടെയും എന്റെ അച്ഛനും അമ്മയോടും യാത്ര പറയാൻ വന്നതായിരിക്കും അല്ലേ ഈ മഹിയുടെ ഒരു കാര്യം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.